Manji rasmi arudi Jangwani mamia ya wanachama wampokea

Abdul1

Member
Dec 7, 2016
54
95
Nendeni mkafanye biashara yenu vizuri, ila uwanja wa yanga umejaa maji mpaka magugu yameota juu yake
 

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
5,249
2,000
Manji kila siku anawatingisha tu.. Yanga wote wamekua kama mbulula
Sijakisoma bado!

Manji anawatingisha wakina nani? Mimi nilidhani anawatingosha MIKIA FC maana tangu jamaa ateuliwe Mara nyingine kuongoza Yanga, simba hawajawahi beba VPL....
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,995
2,000
Simba kwa sasa,wanahangaika na Haruna Hakizimana, maana nimemuona Alfajili ya Leo saa tisa Evance Aveva akifika Airport na Mda huohuo Haruna anashuka akitokea Rwanda na baada ya muda Haruna anapanda Gari ndogo na kuondoka na Aveva naye Anaondoka.Kama watafikia muafaka upo uwezekano mda si mrefu wakamtangaza rasmi.
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,792
2,000
Simba kwa sasa,wanahangaika na Haruna Hakizimana, maana nimemuona Alfajili ya Leo saa tisa Evance Aveva akifika Airport na Mda huohuo Haruna anashuka akitokea Rwanda na baada ya muda Haruna anapanda Gari ndogo na kuondoka na Aveva naye Anaondoka.Kama watafikia muafaka upo uwezekano mda si mrefu wakamtangaza rasmi.
Huyo keshasaini tangu juzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom