Manji kujenga uwanja wa kisasa wa Yanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji kujenga uwanja wa kisasa wa Yanga

Discussion in 'Sports' started by kazikubwa, Oct 19, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Manji anatarajia kuweka heshima Jangwani kwa kuwajengea uwanja wenye thamani ya sh. 78 Bilioni. Utakuwa na uwezo wa kuchukua watazamaji 45,000. Atajenga uwanja huo kama mchango wake kwa Yanga. Alitoa taarifa hizi kwenye kamati ya utendaji wakati akijenga hoja za kumfukuza kocha Seintieef pamoja na Mwesiga na Sendeu. Tunasubiri utekelezaji.
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pesa za EPA hizo. Mwizi sana huyo.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana zitakazojenga uwanja wa kituluki ni za wapi?
     
  4. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalau zirudi kwa wananchi kwa njia hiyo ya kiwanja. Naamini timu zote zitacheza ktk uwanja huo. Atekeleze basi na yeye asiwe mbabaishaji kama A rage.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mh story tu hizo
     
  6. Mjukuu wa mkwawa

    Mjukuu wa mkwawa Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2nangoja utekelezaji 2.
     
  7. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 180
    politics.
     
  8. A

    ADK JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Za madawa , naona siku hizi mateja ni wengi hivyo uwezekann upo
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    za wasomali zole wanazoteka meli baharini zitajenga uwanja wa kituruki
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,362
    Likes Received: 11,147
    Trophy Points: 280
    ajenge wapi,, huyu kama rage tu kazi kutembea na ramani mfukoni
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nitaamini nitakapouona uwanja
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Uwanja my foot.
    Estadio de YussufAli como location de la Citicentre.
     
  13. m

    musse Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote lisemwalo lipo,tusubiri laja hilo!
     
  14. olele

    olele JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Camon guys, stori za smba na yanga haziishagi, mishahara ya wachzaji ishu itakua uwanja uwongo wa kjnga kweli
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,469
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180

    kwa ule unga anaouza na sheneji yake BObby pale Quality centre na Maz lazima ajenge uwanja...eti Nexus Consulting Agency kumbe ajenti wa kuuza unga ....
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yahaya toure original angekue na akili kama yako sizani kama angelipwa hela nyingi hvo man city
     
  17. f

    filonos JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    hakujenga GURAMALI ataweza YOSUPHU???
     
Loading...