Invisible
Robot
- Feb 26, 2006
- 16,285
- 8,465
Wakuu,
Yusufu Manji katoa taarifa yake kama inavyoonekana chini hapa... Huenda vyombo vya habari nyumbani vikatumia taarifa hii lakini ieleweke kuwa haijasainiwa, tarehe za usajili Kagoda, tarehe za usajili Quality Finance na tarehe za mikopo zimejichanganya mno... You need to be smart when playing such games!
Soma pia Kagoda Agriculture Ltd: Another BOT scandal
Sasa angalia nyaraka hizi chini:
Sasa ndugu yangu Manji, hivi Kagoda na loan kipi kilitangulia? Mkopo kabla ya kampuni au kampuni kabla ya mkopo?
Hapa umejichanganya mkuu wangu, mnaweza kuangalia namna ya kuiweka sawa hii?
Yusufu Manji katoa taarifa yake kama inavyoonekana chini hapa... Huenda vyombo vya habari nyumbani vikatumia taarifa hii lakini ieleweke kuwa haijasainiwa, tarehe za usajili Kagoda, tarehe za usajili Quality Finance na tarehe za mikopo zimejichanganya mno... You need to be smart when playing such games!
Soma pia Kagoda Agriculture Ltd: Another BOT scandal
- Kagoda: Ni Rostam
- Kagoda wamerudisha fedha, bado mnataka kuwajua?
- Nyaraka mpya za Kagoda zawalipua Rostam, Manji
- How Kagoda man made secret BoT visits at night
- Big breakthrough in Kagoda probe?
- Dk Slaa ataka serikali kumkamata Kagoda
- Kagoda, EPA zatajwa muswada wa uchaguzi
- Manji aidai Kagoda bil 18.7
- Nyaraka za Kagoda: Msemakweli akataa kuhojiwa na Kamati ya EPA; Ahoji mamlaka yake
- Kwanini DPP Feleshi anatakiwa kuleta mashtaka dhidi ya RA na YM na wengin juu ya Kagoda
- Waliorudisha na wale hawakurudisha pamoja na kagoda kusimama kizimbani
Sasa angalia nyaraka hizi chini:
Sasa ndugu yangu Manji, hivi Kagoda na loan kipi kilitangulia? Mkopo kabla ya kampuni au kampuni kabla ya mkopo?
Hapa umejichanganya mkuu wangu, mnaweza kuangalia namna ya kuiweka sawa hii?