Mangungu lazima abaki Simba sports Club

Mangungu lazima abaki Simba sports Club

bullbar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2014
Posts
470
Reaction score
802
Sisi kama wana Dar es Salaam Young Africans, tuna unga hoja za Mangungu akiwa kama kiongozi halali wa Simba na tena maamuzi yake yaheshimiwe na wanachama pamoja na viongozi wote wa Simba..
 
Mangungu apewe ulinzi maalum. Ataifikisha simba nchi ya ahadi.
 
Sisi kama wana Dar es Salaam Young Africans, tuna unga hoja za Mangungu akiwa kama kiongozi halali wa Simba na tena maamuzi yake yaheshimiwe na wanachama pamoja na viongozi wote wa Simba..
Mangungu ni Mwenyekiti halali kabisa wa Simba Sports Club. Na Magori ni Rais halaii kabisa wa Simba Sports Club Company Limited.
 
Mangungu ni mtoto wa mjini familia ya matajiri wa enzi hizo mjini darisalama.
 
Back
Top Bottom