Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by maramla, Aug 13, 2015.

  1. maramla

    maramla JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 8, 2014
    Messages: 456
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    ImageUploadedByJamiiForums1439437498.482045.jpg
     
  2. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #61
    Apr 6, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 20,363
    Likes Received: 12,102
    Trophy Points: 280
    Huyu siku hizi ni chadema heroen, haya makaburi yanavyofukuliwa yataaibisha sana watu!
     
  3. machomanne

    machomanne JF-Expert Member

    #62
    Apr 6, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 377
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    Usichanganye mambo. John Mnyika Baba yake ni msukuma wa pale Bugalika Mwanza. Kwani ubini wa mtu unachukuliwa kwa mama au baba?. Tena anatokea ukoo wa ng'wana Mikaeli. Uliza usiandike porojo.
     
  4. mguu ndama

    mguu ndama JF-Expert Member

    #63
    Apr 6, 2017
    Joined: Mar 29, 2017
    Messages: 264
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Ccm ni ya Nyerere taka usitake, lazima chama kiwe na mwanzilishi wa kueleweka . Tatizo la Nyerere hakuweza kuwaachia watu wa mkoa wake hawakuwa na elimu au ujanja wa kimaisha. Kwanza mkoa wenyewe aliotoka Nyerere ni mapanga mwanzo mwisho.Angewaachia watu wa mkoa wake hii nchi si ingegeuka uwanja wa vita tungepona kweli. Na hata kwa akili ya kawaida mikoa iliyoendelea kielimu na ujanja wa maisha inatambulika ni Kilimanjaro na kagera na mingine michache sana na Nyerere hakutaka watu wenye challenge.Kwanza mwenyewe wakati anatafuta uhuru alikutana uingereza na mtu ambae nae amekwenda kutafuta uhuru wa Kilimanjaro hapo ndipo alipobaki na maswali.
     
  5. Col Miraji

    Col Miraji JF-Expert Member

    #64
    Apr 22, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 549
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 80
    Kweli mkuu ni aibu
     
  6. MWEMBESI ONE

    MWEMBESI ONE JF-Expert Member

    #65
    Nov 29, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 405
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    Hili kaburi la dada
     
  7. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #66
    Nov 29, 2017
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 311
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 80
    naangalia muvi tu hizi habari za ccm zishanichosha
     
Loading...