Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by maramla, Aug 13, 2015.

  1. maramla

    maramla JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 8, 2014
    Messages: 456
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    ImageUploadedByJamiiForums1439437498.482045.jpg
     
  2. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2015
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Team buku saba. Haya kapokee buku saba yako Lumumba
     
  3. TEKNOLOJIA

    TEKNOLOJIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 4,306
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    That's a painful fact that some diehard supporters of CHADEMA are not ready to accept but it seriously hurt the party.
     
  4. P

    PMM JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2015
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 780
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Ya Nyerere so ndio aliianzisha Kama Mtei alivyoamzisha CHADEMA
     
  5. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2015
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Lowassa atake asitake nitampa kura yangu
     
  6. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2015
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kama mtu umefilisika kimawazo bora ukae kimya, sio kuja kuonyesha hapa.
     
  7. Kublai

    Kublai JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2015
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM ni ya Kikwete, Salma, Riziwani na houseboy wao Makufuli
     
  8. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 13,084
    Likes Received: 10,844
    Trophy Points: 280
    bhado mna UKABILA?
     
  9. wax

    wax JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 2,544
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Kura yangu lazima nimpe Lowasa
     
  10. mjepo

    mjepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2015
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 4,918
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    We fisadi nyerere yupi unamzungumzia we fisadi kamabarange alikuwa na timu ya wenzake katika kuanzisha chama lakini chadema ni chama cha familia.
     
  11. TataMadiba

    TataMadiba JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2015
    Joined: Feb 7, 2014
    Messages: 9,621
    Likes Received: 3,911
    Trophy Points: 280
    Ni moja ya sababu zilizomgharimu SLAA
     
  12. Mkungo

    Mkungo JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2015
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    TAFAKARI EWE UNAYEJIITA MWANA CHADEMA 👇👇👇
    ----------------------------------------------
    Inasikitisha sana kuona ukabila na undugu kama huu Tz...

    1. Mwenyekiti Chadema taifa- Mh Freeman
    Mbowe (mchaga,kilimanjaro)

    2. Mkurugenzi wa fedha na uwekezaji - Ndugu
    Anthony Komu (mchaga,kilimanjaro)

    3. Mwenyekiti Bodi ya wadhamini ya chama -
    Mh. Philemon Ndesamburo (mchaga,
    kilimanjaro)

    4. Mkurugenzi wa Rasilimali wa chama- Ndugu
    Suzan Lymo (mchag,Kilimanjaro)

    5. Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri -Ndugu
    John Mrema (mchaga, kilimanjaro)

    6. Naibu katibu Mkuu wa chama - John
    Mnyika ( mpare wa kilimanjaro mwenye maskani yake Dar)

    7. Mwenyekiti wa Wanawake Halima Mdee (Mpare wa Kilimanjaro mwenye maskani yake Dar es Salaam)

    8. Makamu mwenyekiti wa Wazee Susan Lymo (mchaga wa Kilimanjaro)

    9. Walinzi wote wa Mbowe (wachaga wa Kilimanjaro)

    10. Asilimia 98 ya madereva wa Chama wachaga wa Kilimanjaro

    Asilimia 80 ya wabunge wa kuteuliwa wa Chadema wanatoka Kilimanjaro na
    Arusha,wakiongozwa na Mrs wa Mbowe wa pili Joyce
    Mukya, Grace Kihwelu, Suzan Lymo, Lucy Ndesamburo Owenya, Cecilia Pareso, Rebecca Mngodo na Rose Kamili.

    11:Tundu Lisu MB na dada yake wa kuzaliwa MB
    wa kuteuliwa,

    12:Dk Wilbroad Slaa katibu mkewe wa ndoa Mb
    wa kuteuliwa

    13:Mbowe Mwenyekiti Mkewe mdogo Mb wa
    Kuteuliwa

    16:Ndesamburo Mb mwanawe wa kuzaa MB
    kuteuliwa

    16:Mtei Mlezi wa chama mkwewe Mbowe
    Mwenyekiti wa Chama,
    Hii familia inataka iongoze watu zaidi ya milioni
    44 haitakuja kutokea katika historia ya Tanzania

    Ndio wanafamilia hawahawa waliomtengenezea zengwe la kumfukuza Mh Zitto Kabwe katika chama hiki cha kifamilia baada ya kuona anakubalika ndani ya chama hicho na anauwezo wa kuwa mwenyekiti endapo angechuana na Mbowe lakini si mchaga wala mtu was kaskazini.

    Hapo ndipo vikao vya kifamilia vikaanza na kuamua kumtimua Zitto.

    Wanafamilia hawa ndio wamemuuzia chama chao Edward Lowassa kwa kiasi cha Billion 10 ili agombee urais kupitia chama hiki! Dr Slaa alipohoji akaambiwa wewe sio mwanafamilia hivyo tulikustili kwa muda tu. Ndipo slaa akagundua kuwa sio chama bali ni SACCOS na kuamua kujiengua.

    Mwl Nyerere aliwahi kusema, nanukuu " Mtu anayeonekana anapenda sana kwenda ikulu hafai hata kidogo ni wa kukwepa kama Ukoma".

    NDG watanzania huyu Lowassa anavyopenda sana kwenda ikulu tumkwepe. Hizo bilioni 10 alizonunulia chama anataka akazirudishe kwa kutuibia sisi wananchi. ZINDUKA!

    Kama amenunua chama akipewa nchi siataiuza kurudisha gharama zake......!!!!?

    #SayNo2Fisadi
    #FisadiMwikoIkulu
    #RestInPeaceFisadi
    #NoEntryBigFisadi

    JIUNGE NA KAMPENI HIZI KUIOKOA NCHI YETU

    JOIN THE MOVE TO RESCUE OUR COUNTRY
     
  13. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2015
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    We dont care, we care about removing jk and his ccm.
     
  14. izzo

    izzo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2015
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 2,847
    Likes Received: 5,766
    Trophy Points: 280
    nyerere hakuanzisha ccm yeye katoka shamba kaja mjini tayari wazee wa pwani wameshaanzisha chama tayali walimkalibisha tu kwenye TANU then tanu hiyo hiyo ndo ikachange kuwa ccm baada ya kuonganisha vyama viwili vya Tanganyika na Zanzibar
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2015
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,235
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwamba CCM TUMEISHIWA MTU WA KUTUTETEA MPAKA TUMTUMIE KICHAA MANGE?
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2015
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Kweli JK katuweza, hadi huyu nae ni political commentator!
     
  17. s

    sawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2015
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,655
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwanini alijitoa kugombea unajua watu wakiishi USA wanadhani wana akili sana
     
  18. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 4,126
    Likes Received: 3,346
    Trophy Points: 280
    Ivi kati ya huyo demu na mungu nani mkweli na tumsiklize nani mungu ametuonyesha njia iliyo sahihi
    Alafu yeye anakuja kindakindaki kutuambia fyokofyoko
     
  19. aye

    aye JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 2,043
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180

    uyu nae simwelewagi mara analalamika kunyanyaswa sjui kashtakiwa mara kazuiliwa kuondoka saa nyingine anaiponda ccm saa nyingine anaisifia hajielewi anafanya nini kwakweli
     
  20. t

    treborx JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,510
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha! eti CCM haijulikani ni ya nani? aache kutudanganya. Wenye CCM wanajulikana saaana tu, Ni MAFISADI.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...