Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by maramla, Aug 13, 2015.

  1. maramla

    maramla JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 8, 2014
    Messages: 456
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    ImageUploadedByJamiiForums1439437498.482045.jpg
     
  2. n

    negotiator nodegi JF-Expert Member

    #21
    Aug 13, 2015
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nyerere " mtu akikosa hoja atajihalalisha kwa udini ukabila ukanda na mengine yanayofanana na hayo "
     
  3. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #22
    Aug 13, 2015
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    maramla

    Ni bahati mbaya sana kuwa Watanzania ukiwa na maslahi na kitu unasahau kwa muda kusema ukweli. Katika vyama vya siasa kwa sasa CCM ina wenyewe na wala siyo wewe. Angalia wafanya maamuzi ndani ya CCM katika ngazi ya Taifa na ufanye utafi kidogo tu na utwambie ukweli.

    CCM kwa sasa ni chama cha kifamilia na ili upate nafasi lazima ufahamiane na mkubwa au mtoto wa mkubwa fulani ndani ya chama .This is the reality on polical parties in Tanzania. Huwezi kusema CHADEMA peke yake anza na ccm nenda Cuf, act ADC, TLP n.k.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #23
    Aug 13, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,081
    Likes Received: 27,043
    Trophy Points: 280
    Na sisi tukutajie extended family ya wana ccm? Nikugusie?
    JK rais, 'mama salma, rizone kuna katoto kao kafogo kapo ccm chipukiz. Bado niendelee? Membe
     
  5. M

    Mbudi JF-Expert Member

    #24
    Aug 13, 2015
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 486
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Baba riz1 akitamka kuwa lowassa nifisadi nitampakura yangu makofuli
     
  6. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #25
    Aug 13, 2015
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mimi nipo us mkuu najua dada zetu wanavyohangaika so hiyo wala si la kusema, ila inachoniskitisha ni hao wafuasi, mtu anawatisha yupo us basi nao wanafuata kama kuku tu..
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #26
    Aug 13, 2015
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,729
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Husikii ccm ina wenyewe. Hichi kimambe kina mume kweli. Inaonekana kiko frustrated.
     
  8. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #27
    Aug 13, 2015
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10,699
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    Mange ndo nani?
     
  9. Charles Dotter

    Charles Dotter JF-Expert Member

    #28
    Aug 13, 2015
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 892
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 80
    huyu mange ndo nani hapo TZ mtu juze nasisi tumjue maana wengine hatumjui vyema....tujuzeni tumeona tu hii post hapa
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #29
    Aug 13, 2015
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,115
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Eti unaombwa reference unaenda kuleta Mange Kimambi et al,....unajitambua kweli?
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #30
    Aug 13, 2015
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 34,337
    Likes Received: 42,250
    Trophy Points: 280
    CCM lazima tuifute kwakuwa hakuna namna nyingine tena.
     
  12. Tressa

    Tressa JF-Expert Member

    #31
    Aug 13, 2015
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 440
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Mange ur right,I know the truth sometime hurts.
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #32
    Aug 13, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,192
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Mmmhhhh. . . . . haruhusiwi kutoa maoni yake sababu tu wewe unajua mambo yake ya ndani??!!
     
  14. J

    Jang Bo Go JF-Expert Member

    #33
    Aug 13, 2015
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Unajua maana ya reference?

    Au umekaririshwa mpaka uone kitabu cha page 200 ndio reference?
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #34
    Aug 13, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,192
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    We jadili alichoandika mkuu haya mambo ya nani ndio nani ndio yamefiisha nchi hapa watu hawajadili sera wala taasisi kila uchao majina ya watu tu. . . . .
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #35
    Aug 13, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,192
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Au yeye apandishe "waliomchafua" na kumuharibia sifa yake na utu wake??!!!!
     
  17. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #36
    Aug 13, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,953
    Likes Received: 6,067
    Trophy Points: 280
    uploadfromtaptalk1439449519084.jpg
     
  18. P

    Petition Member

    #37
    Aug 13, 2015
    Joined: May 28, 2014
    Messages: 68
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15

    Hiyo ni mirror image ya serikali ya chadema, kama ingeweza kuingia ikulu..halafu eti wapewe nchi, thubutu zake. Wa prove kutokuwa na ukabila katika uendeshaji wao wa chama ndio tutawaamini kuwapa nchi. Vinginevyo ni heri nchi iendeshwe na jeshi. Tanzania bila ukabila inawezekana
     
  19. k

    koroshohai Member

    #38
    Aug 13, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    your not biased on your statistic presanted,due to that list you mentioned a few chadema cadres and their post-position, can you looking ccm on thé other side? are you sûre ccm are not minority and godfathers leading tanzania.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #39
    Aug 13, 2015
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,296
    Likes Received: 2,616
    Trophy Points: 280
    Wamemchafua wapi wakati anapata nyomi kila eneo
     
  21. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #40
    Aug 13, 2015
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Lowasanasimama kwa ticket ya ukawa ,hawa wapo nchi nzima kuanzia zenji hadi kigoma , lindi hadi mwanza

    Ccm wamepewa nchi miaka na miaka wameishia kuiuza nchi kama njugu na kutudharau wananchi , tumechokaaaa, sasa basi inatosha tunataka kuwaonyesha wanasiasa who is the BOSS, sasa hivi ukiileta uhuni ni mwendo wa vichinjio tuu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...