Mange Kimambi: Msema kweli ni mpenzi wa Mungu


N

negotiator nodegi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
372
Likes
5
Points
35
N

negotiator nodegi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
372 5 35
Nyerere " mtu akikosa hoja atajihalalisha kwa udini ukabila ukanda na mengine yanayofanana na hayo "
 
simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
421
Likes
24
Points
35
simaye

simaye

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
421 24 35
maramla

Ni bahati mbaya sana kuwa Watanzania ukiwa na maslahi na kitu unasahau kwa muda kusema ukweli. Katika vyama vya siasa kwa sasa CCM ina wenyewe na wala siyo wewe. Angalia wafanya maamuzi ndani ya CCM katika ngazi ya Taifa na ufanye utafi kidogo tu na utwambie ukweli.

CCM kwa sasa ni chama cha kifamilia na ili upate nafasi lazima ufahamiane na mkubwa au mtoto wa mkubwa fulani ndani ya chama .This is the reality on polical parties in Tanzania. Huwezi kusema CHADEMA peke yake anza na ccm nenda Cuf, act ADC, TLP n.k.
 
Last edited by a moderator:
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,630
Likes
29,951
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,630 29,951 280
TAFAKARI EWE UNAYEJIITA MWANA CHADEMA 👇👇👇
----------------------------------------------
Inasikitisha sana kuona ukabila na undugu kama huu Tz...

1. Mwenyekiti Chadema taifa- Mh Freeman
Mbowe (mchaga,kilimanjaro)

2. Mkurugenzi wa fedha na uwekezaji - Ndugu
Anthony Komu (mchaga,kilimanjaro)

3. Mwenyekiti Bodi ya wadhamini ya chama -
Mh. Philemon Ndesamburo (mchaga,
kilimanjaro)

4. Mkurugenzi wa Rasilimali wa chama- Ndugu
Suzan Lymo (mchag,Kilimanjaro)

5. Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri -Ndugu
John Mrema (mchaga, kilimanjaro)

6. Naibu katibu Mkuu wa chama - John
Mnyika ( mpare wa kilimanjaro mwenye maskani yake Dar)

7. Mwenyekiti wa Wanawake Halima Mdee (Mpare wa Kilimanjaro mwenye maskani yake Dar es Salaam)

8. Makamu mwenyekiti wa Wazee Susan Lymo (mchaga wa Kilimanjaro)

9. Walinzi wote wa Mbowe (wachaga wa Kilimanjaro)

10. Asilimia 98 ya madereva wa Chama wachaga wa Kilimanjaro

Asilimia 80 ya wabunge wa kuteuliwa wa Chadema wanatoka Kilimanjaro na
Arusha,wakiongozwa na Mrs wa Mbowe wa pili Joyce
Mukya, Grace Kihwelu, Suzan Lymo, Lucy Ndesamburo Owenya, Cecilia Pareso, Rebecca Mngodo na Rose Kamili.

11:Tundu Lisu MB na dada yake wa kuzaliwa MB
wa kuteuliwa,

12:Dk Wilbroad Slaa katibu mkewe wa ndoa Mb
wa kuteuliwa

13:Mbowe Mwenyekiti Mkewe mdogo Mb wa
Kuteuliwa

16:Ndesamburo Mb mwanawe wa kuzaa MB
kuteuliwa

16:Mtei Mlezi wa chama mkwewe Mbowe
Mwenyekiti wa Chama,
Hii familia inataka iongoze watu zaidi ya milioni
44 haitakuja kutokea katika historia ya Tanzania

Ndio wanafamilia hawahawa waliomtengenezea zengwe la kumfukuza Mh Zitto Kabwe katika chama hiki cha kifamilia baada ya kuona anakubalika ndani ya chama hicho na anauwezo wa kuwa mwenyekiti endapo angechuana na Mbowe lakini si mchaga wala mtu was kaskazini.

Hapo ndipo vikao vya kifamilia vikaanza na kuamua kumtimua Zitto.

Wanafamilia hawa ndio wamemuuzia chama chao Edward Lowassa kwa kiasi cha Billion 10 ili agombee urais kupitia chama hiki! Dr Slaa alipohoji akaambiwa wewe sio mwanafamilia hivyo tulikustili kwa muda tu. Ndipo slaa akagundua kuwa sio chama bali ni SACCOS na kuamua kujiengua.

Mwl Nyerere aliwahi kusema, nanukuu " Mtu anayeonekana anapenda sana kwenda ikulu hafai hata kidogo ni wa kukwepa kama Ukoma".

NDG watanzania huyu Lowassa anavyopenda sana kwenda ikulu tumkwepe. Hizo bilioni 10 alizonunulia chama anataka akazirudishe kwa kutuibia sisi wananchi. ZINDUKA!

Kama amenunua chama akipewa nchi siataiuza kurudisha gharama zake......!!!!?

#SayNo2Fisadi
#FisadiMwikoIkulu
#RestInPeaceFisadi
#NoEntryBigFisadi

JIUNGE NA KAMPENI HIZI KUIOKOA NCHI YETU

JOIN THE MOVE TO RESCUE OUR COUNTRY
Na sisi tukutajie extended family ya wana ccm? Nikugusie?
JK rais, 'mama salma, rizone kuna katoto kao kafogo kapo ccm chipukiz. Bado niendelee? Membe
 
M

Mbudi

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
486
Likes
23
Points
35
M

Mbudi

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
486 23 35
Baba riz1 akitamka kuwa lowassa nifisadi nitampakura yangu makofuli
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
32
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 32 145
Alishawaponda watanzania na kuabudu wazungu. Kutwa kujisifu ....Muke ya Mzungu! Akidhani kuwa mke wa mzungu basi yeye ni malaika! Wakati tunajua wazi kwamba sometimes wazungu huwatumia kama chakula ya mbwa wao!
Mimi nipo us mkuu najua dada zetu wanavyohangaika so hiyo wala si la kusema, ila inachoniskitisha ni hao wafuasi, mtu anawatisha yupo us basi nao wanafuata kama kuku tu..
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
97
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 97 145
Husikii ccm ina wenyewe. Hichi kimambe kina mume kweli. Inaonekana kiko frustrated.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,876
Likes
3,998
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,876 3,998 280
Mange ndo nani?
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,272
Likes
831
Points
280
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,272 831 280
huyu mange ndo nani hapo TZ mtu juze nasisi tumjue maana wengine hatumjui vyema....tujuzeni tumeona tu hii post hapa
 
Uliza_Bei

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
3,115
Likes
436
Points
180
Age
32
Uliza_Bei

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
3,115 436 180
Eti unaombwa reference unaenda kuleta Mange Kimambi et al,....unajitambua kweli?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,035
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,035 280
CCM lazima tuifute kwakuwa hakuna namna nyingine tena.
 
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
852
Likes
103
Points
60
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
852 103 60
Eti unaombwa reference unaenda kuleta Mange Kimambi et al,....unajitambua kweli?
Unajua maana ya reference?

Au umekaririshwa mpaka uone kitabu cha page 200 ndio reference?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
huyu mange ndo nani hapo TZ mtu juze nasisi tumjue maana wengine hatumjui vyema....tujuzeni tumeona tu hii post hapa
We jadili alichoandika mkuu haya mambo ya nani ndio nani ndio yamefiisha nchi hapa watu hawajadili sera wala taasisi kila uchao majina ya watu tu. . . . .
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,944
Likes
6,082
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,944 6,082 280
Kwa nini watu wasiongelee na kukemea ukabila unaokuwa practiced na chadema? Halafu nyie wengine msio wachaga mnaswagwa tu kama nyumbu
Kwa nini watu wasiongelee na kukemea ukabila unaokuwa practiced na chadema? Halafu nyie wengine msio wachaga mnaswagwa tu kama nyumbu
 
P

Petition

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
68
Likes
8
Points
15
Age
48
P

Petition

Member
Joined May 28, 2014
68 8 15
TAFAKARI EWE UNAYEJIITA MWANA CHADEMA 
----------------------------------------------
Inasikitisha sana kuona ukabila na undugu kama huu Tz...

1. Mwenyekiti Chadema taifa- Mh Freeman
Mbowe (mchaga,kilimanjaro)

2. Mkurugenzi wa fedha na uwekezaji - Ndugu
Anthony Komu (mchaga,kilimanjaro)

3. Mwenyekiti Bodi ya wadhamini ya chama -
Mh. Philemon Ndesamburo (mchaga,
kilimanjaro)

4. Mkurugenzi wa Rasilimali wa chama- Ndugu
Suzan Lymo (mchag,Kilimanjaro)

5. Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri -Ndugu
John Mrema (mchaga, kilimanjaro)

6. Naibu katibu Mkuu wa chama - John
Mnyika ( mpare wa kilimanjaro mwenye maskani yake Dar)

7. Mwenyekiti wa Wanawake Halima Mdee (Mpare wa Kilimanjaro mwenye maskani yake Dar es Salaam)

8. Makamu mwenyekiti wa Wazee Susan Lymo (mchaga wa Kilimanjaro)

9. Walinzi wote wa Mbowe (wachaga wa Kilimanjaro)

10. Asilimia 98 ya madereva wa Chama wachaga wa Kilimanjaro

Asilimia 80 ya wabunge wa kuteuliwa wa Chadema wanatoka Kilimanjaro na
Arusha,wakiongozwa na Mrs wa Mbowe wa pili Joyce
Mukya, Grace Kihwelu, Suzan Lymo, Lucy Ndesamburo Owenya, Cecilia Pareso, Rebecca Mngodo na Rose Kamili.

11:Tundu Lisu MB na dada yake wa kuzaliwa MB
wa kuteuliwa,

12:Dk Wilbroad Slaa katibu mkewe wa ndoa Mb
wa kuteuliwa

13:Mbowe Mwenyekiti Mkewe mdogo Mb wa
Kuteuliwa

16:Ndesamburo Mb mwanawe wa kuzaa MB
kuteuliwa

16:Mtei Mlezi wa chama mkwewe Mbowe
Mwenyekiti wa Chama,
Hii familia inataka iongoze watu zaidi ya milioni
44 haitakuja kutokea katika historia ya Tanzania

Ndio wanafamilia hawahawa waliomtengenezea zengwe la kumfukuza Mh Zitto Kabwe katika chama hiki cha kifamilia baada ya kuona anakubalika ndani ya chama hicho na anauwezo wa kuwa mwenyekiti endapo angechuana na Mbowe lakini si mchaga wala mtu was kaskazini.

Hapo ndipo vikao vya kifamilia vikaanza na kuamua kumtimua Zitto.

Wanafamilia hawa ndio wamemuuzia chama chao Edward Lowassa kwa kiasi cha Billion 10 ili agombee urais kupitia chama hiki! Dr Slaa alipohoji akaambiwa wewe sio mwanafamilia hivyo tulikustili kwa muda tu. Ndipo slaa akagundua kuwa sio chama bali ni SACCOS na kuamua kujiengua.

Mwl Nyerere aliwahi kusema, nanukuu " Mtu anayeonekana anapenda sana kwenda ikulu hafai hata kidogo ni wa kukwepa kama Ukoma".

NDG watanzania huyu Lowassa anavyopenda sana kwenda ikulu tumkwepe. Hizo bilioni 10 alizonunulia chama anataka akazirudishe kwa kutuibia sisi wananchi. ZINDUKA!

Kama amenunua chama akipewa nchi siataiuza kurudisha gharama zake......!!!!?

#SayNo2Fisadi
#FisadiMwikoIkulu
#RestInPeaceFisadi
#NoEntryBigFisadi

JIUNGE NA KAMPENI HIZI KUIOKOA NCHI YETU

JOIN THE MOVE TO RESCUE OUR COUNTRY

Hiyo ni mirror image ya serikali ya chadema, kama ingeweza kuingia ikulu..halafu eti wapewe nchi, thubutu zake. Wa prove kutokuwa na ukabila katika uendeshaji wao wa chama ndio tutawaamini kuwapa nchi. Vinginevyo ni heri nchi iendeshwe na jeshi. Tanzania bila ukabila inawezekana
 
K

koroshohai

Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
11
Likes
0
Points
0
Age
57
K

koroshohai

Member
Joined Aug 10, 2015
11 0 0
your not biased on your statistic presanted,due to that list you mentioned a few chadema cadres and their post-position, can you looking ccm on thé other side? are you sûre ccm are not minority and godfathers leading tanzania.
 
Tai Ngwilizi

Tai Ngwilizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2010
Messages
781
Likes
3
Points
33
Tai Ngwilizi

Tai Ngwilizi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2010
781 3 33
Lowasanasimama kwa ticket ya ukawa ,hawa wapo nchi nzima kuanzia zenji hadi kigoma , lindi hadi mwanza

Ccm wamepewa nchi miaka na miaka wameishia kuiuza nchi kama njugu na kutudharau wananchi , tumechokaaaa, sasa basi inatosha tunataka kuwaonyesha wanasiasa who is the BOSS, sasa hivi ukiileta uhuni ni mwendo wa vichinjio tuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,983
Members 462,452
Posts 28,497,243