Maneno haya yana maana gani JF?

Maneno haya yana maana gani JF?

Shin Lim

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Posts
8,393
Reaction score
15,542
Heshima mbele.
Nimejiunga JF mwaka 2012 ila mwaka jana sijapata nafasi ya kupitia JF kutokana na ubize wa masomo ya sekondari yaliyopelekea kumaliza vizuri, makofi tafadhali.
Baada ya kurejea mwaka huu JF nimekutana na maneno magumu, hivyo ikanibidi ni-google ingawa sikuambulia kitu. Maneno yenyewe ni;
1.Bazazi
2.LB7
3.Papuchi
Kwa faida ya wageni pia, nitafurahi kusaidiwa.
 
nenda kamalize form six kwanza ndio urudi kupata ufafanuzi
 
LB7-vijana wa CCM ambao hawajielewi. hatakama ni jambo la kipuuzi likifanywa na MACCM wao ni kushangilia. wazushi ni kundikubwa wanao lipwa buku 7 kwa upuuzi (uzushi) woote watakaouanzisha na kuutuma ktk mitandao ya kijamii. mwenye picha aiweke aione
 
Back
Top Bottom