Maneno haya yana maana gani JF?

Maneno haya yana maana gani JF?

Na neno Pm linamaanisha nini?

PM-Panua Mapaja.
Hivyo basi, mtu akisema naomba uni-PM mkuu, maana yake anaomba........................
Na akisema nitaku-PM maana yake ataku.........................
 
Heshima mbele.
Nimejiunga JF mwaka 2012 ila mwaka jana sijapata nafasi ya kupitia JF kutokana na ubize wa masomo ya sekondari yaliyopelekea kumaliza vizuri, makofi tafadhali.
Baada ya kurejea mwaka huu JF nimekutana na maneno magumu, hivyo ikanibidi ni-google ingawa sikuambulia kitu. Maneno yenyewe ni;
1.Bazazi
2.LB7
3.Papuchi
Kwa faida ya wageni pia, nitafurahi kusaidiwa.
kijana una umri gani kwanza kabla hujapewa majibu
 
Back
Top Bottom