Maneno haya yana maana gani JF?

Maneno haya yana maana gani JF?

Namba mbili ndio nalifahamu sasa hivi baada ya kufafanuliwa na mkuu MAVUNOnyamanoro
 
Last edited by a moderator:
Heshima mbele.
Nimejiunga JF mwaka 2012 ila mwaka jana sijapata nafasi ya kupitia JF kutokana na ubize wa masomo ya sekondari yaliyopelekea kumaliza vizuri, makofi tafadhali.
Baada ya kurejea mwaka huu JF nimekutana na maneno magumu, hivyo ikanibidi ni-google ingawa sikuambulia kitu. Maneno yenyewe ni;
1.Bazazi
2.LB7
3.Papuchi
Kwa faida ya wageni pia, nitafurahi kusaidiwa.
Huyo ni konokono anaeishi katikati ya miguu ya mwananke, pale inapokutanikia!
 
Uuupsi cjui nani kakuruhusu uende na simu school au ndo zile tablet za mama first lady
 
tatizo vifaa vyenyewe adimu sana havitolewi kwa under 20 nani atakubali kumuonyesha

wala haitolewi. Unamshika mkono unamwambia mkuu njoo twende. Halafu mkifika unamgusisha unamwambia mkuu zis ia is ze papuchi.
 
1. Bazazi kusema ukweli sijui.
2. Papuchi ni white house ya mwanamke, ya mwanaume inaitwa mgegedo.
3. LB7 pia wanafahamika kama Buku 7 FC au Lumumba Project. Hawa ni vijana walioajiriwa na chama fulani pale mtaa wa Lumumba kwa ajili ya kusifia chama chao iwe kwa mazuri au maovu kupitia mitandao ya kijamii ikiwepo Jf bila kusahau kuponda vyama vingine. hata hapa wapo pia ila wenyewe huwa wanapendelea kushinda JUKWAA LA SIASA kwa kupokezana ID saa 24 siku saba.
Hiyo buku saba ni Sh 7000 ambayo hulipwa kwa kila thread iliyosomwa na watu kuanzia 5000. Hivyo LB7 mmoja akianzisha thread 4 na ikwa na sifa za kupata buku saba, atakuwa na sh 840,000 kwa mwezi, fursa hiyo.
 
Da pole kwa masomo..wewe una papuchi au mgegedo? na uliza tu..ili twende pm
 
Heshima mbele.
Nimejiunga JF mwaka 2012 ila mwaka jana sijapata nafasi ya kupitia JF kutokana na ubize wa masomo ya sekondari yaliyopelekea kumaliza vizuri, makofi tafadhali.
Baada ya kurejea mwaka huu JF nimekutana na maneno magumu, hivyo ikanibidi ni-google ingawa sikuambulia kitu. Maneno yenyewe ni;
1.Bazazi
2.LB7
3.Papuchi
Kwa faida ya wageni pia, nitafurahi kusaidiwa.

sasa dogo inaonekana kabisa wewe uwezo wako ni mdogo huwezi kushika jambo zaidi ya moja,maana zake umeshaambiwa zitakusaidia nini kwenye safari yako yakukariri?
 
Back
Top Bottom