Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Manyuu ni kikundi cha mishangazi na masingo maza
17442.jpg
 
Kwa wale mnaojua mpira kidogo,ivi hawa man u wana shida gani? Kama ni hela wanayo,sasa ni nini kinawasumbua
Hawamsajili wachezaji sahihi kwa Bei sahihi ndio maana wanapigwa hela ndefu kwa wachezaji wa kawaida we imagine unatoa pound mil 75 kwa Sesko halafu anakula mkeka kwa man u hii mbovu
 
Management yenu haina ambitious za kuwin Mataji ndio maana mnaokota wachezaji we si umeona Chelsea hata tuwe ovyo kiasi gani suala la kusajili wachezaji wa gharama tutasajili tu team yetu haishiriki michuano yoyote lakini angalia Usajili tuliofanya kama vile tuna michuano ya Ulaya kila eneo Kuna watu wawili wa maana kitu ambacho nilitegemea kingefanywa na Man u kwasababu mnashiriki michuano ya Ulaya. Mnaweza lamawa zote mkampa Carrick but reality mnawachezaji wengi wa mitumba kocha wenu alikuja na approach nzuri ya game kulingana na uchezaji wa Como lakini kilichowagharimu Quality yenu ndogo ni kama vile Como ni Barcelona anacheza na Dodoma Jiji mmezidiwa kila kitu by far na ubora wa mchezaji mmoja moja
Ronaldo aliwahi kusema lakini watu wakampuuza wakasema jamaa ana ego.

Haya kaja na Lesando Martinez karudia yale yale, tunaona aibu mpaka sasa hatujui tutaenda na hii hali hadi lini.

Kwasababu nacho kiona sasa hata ile nidhamu kwa wapinzani imetoweka ni kama kila mtu anapiga hesabu za kuvuna alama kutoka kwetu.
 
Timu anazoshabiakia bwana Scars 🤣🤣🤣
View attachment 3695667
Kuna hoja ilianzishwa nikawa naichukulia simple ila now imeanza kunitafakarisha

Kwanini siku ambayo Man United na Simba zinacheza lazima siku hiyo timu moja kati ya hizo itapoteza?

Sasa na leo kaongezea na Madrid sijui itakuwaje na dakika ndio 15 na vitoto vimekaza
 
Kama vipi Fergie arudi tu...inafika kipindi hata tukiulizwa matatizo ya timu yetu hatujui tunaanza kwa nani,mara Baleba aje sijui cunha acheze tisa...

Tumsajili sesko ndo hao wakaa benchi yani timu halieleweki, mbaya zaidi kipindi chenyewe hiki mtu pekee tunayeweza mpa lawama na kumbadilisha ni carrick nayo haisaidii kitu.
 
Ronaldo aliwahi kusema lakini watu wakampuuza wakasema jamaa ana ego.

Haya kaja na Lesando Martinez karudia yale yale, tunaona aibu mpaka sasa hatujui tutaenda na hii hali hadi lini.

Kwasababu nacho kiona sasa hata ile nidhamu kwa wapinzani imetoweka ni kama kila mtu anapiga hesabu za kuvuna alama kutoka kwetu.
Faida ya kusajili wachezaji wa maana inafanya hata kocha anaekuja asitumie nguvu kubwa kuwin Mataji ndicho sisi Chelsea kimetusaidia tunaweza kuwa na msimu mbovu lakini haiwezi kupita misimu miwili bila kuwin Mataji kipindi Mourinho yupo na msimu wake watatu ambao alifanya vibaya tulishika nafasi ya 14 ya Ligi wachezaji walikuwa na migomo alivyokuja Conte kakuta team ina Hazard, Diego Costa,Nemanja Matic, Oscar, Fabregas,Willian n.k yeye akasajili wachezaji wawili tu Marcos Alonso na Kante team ikabeba ubingwa.Sasa ukiangalia Man u ina maeneo mengi mno karibia team nzima inabidi kifanywe maboresho ndicho ambacho kocha ajae ataupata kwasababu mna magarasa wengi mno na mbaya zaidi hawahuziki
 
Back
Top Bottom