Manchester city yasherekea ushirikiano wakimataifa na tecno mobile


Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,815
Points
2,000
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,815 2,000
Napiga simu, natuma msg, whatsaap, twitter, insta, jf, nina mobdro nacheki game mwanzo mwisho, natumia utorrent kupakua movie, nacheza game kwa simu yangu hii hii ya tecno,
Mmmmmh..!!!
 
faemba

faemba

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
46
Points
95
faemba

faemba

Member
Joined Oct 17, 2012
46 95
mie mwenyewe natumia tecno phantom 6+ aisee ni bonge la simu yaani hata hayo mabomu yenu ya kulipuka ya samsung sina hata muda nayo maana naona kama matakataka kwa sasa maana nimetumia hayo masimu yenu na kwa sasa nimebadili mfumo
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
865
Points
500
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
865 500
Mimi nina Tecno na sijutii kuitumia nipo na Tecno H7 since Sept 2014.
Hata mimi back in the day naama kwenye Blackberry nikaingia kwenye Huawei zile za promotion nikawa na fikiria hivo hivo... lakini siku nilivyo weza kuaffford High end devices nikaelewa. Nilivyo kuwa gizani na siwezi rudi hata nikiona Tecno chini fully boxed nitaokota na kuuza sio kutumia.. so ipo siku utakiri tu.
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,442
Points
2,000
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,442 2,000
Hata mimi back in the day naama kwenye Blackberry nikaingia kwenye Huawei zile za promotion nikawa na fikiria hivo hivo... lakini siku nilivyo weza kuaffford High end devices nikaelewa. Nilivyo kuwa gizani na siwezi rudi hata nikiona Tecno chini fully boxed nitaokota na kuuza sio kutumia.. so ipo siku utakiri tu.
Sio kwamba sina hela za kununua simu za 1.0m TZS ila sijaona ubaya wa kutumia Tecno H7,nasoma na kujibu mails ,napata mawasiliano mazuri ,napata internet vizuri na kwa necha ya kazi yangu sijahitaji simu ya RAM kubwa sana kwa sasa mkuu.
 
MPALESTINA MWEUSI

MPALESTINA MWEUSI

Senior Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
141
Points
250
MPALESTINA MWEUSI

MPALESTINA MWEUSI

Senior Member
Joined Jun 6, 2012
141 250
TECNO ndo mpango mzima
 
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
426
Points
250
Age
49
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
426 250
Tecno hata unipe bule naweza nsichukue au nkaenda mgawia beki tatu.ila hongera yao pia
Huna lolote, sema unatumia cm kampuni gani? Msishoboke na majina.
 
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
426
Points
250
Age
49
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
426 250
Tecno sio simu feki. kinachozuiwa Ulaya ni products feki. Tecno ni low grade smartphone kama itel na nyinginezo. Kwa hiyo kuingia mkataba na manchester united ni fursa ya kujitangaza ili kuweza kupenya masoko ya ulaya.
Wakiendelea kuboresha simu zao zaidi na zaidi baadaye wanaweza kutoa ushindani kwa wakongwe kama Samsung, Apple, htc na wengine.
Kila products zina high grade na low grade,mfano Home theatre systems za high grade toka sony au jvc huwezi kulinganisha na rising au kodtec.
Nafikiri kunajambo linawatatiza wengi kuhusu China na bidhaa zao.
Si kwamba China haiuzi bidhaa zake katika soko la ulaya na America,
Inafanya sana biashara, ubora wa bidhaa inayokwenda ulaya na America ni tofauti na tunao letewa Africa, hii ni kutokana na uwezo wa kiuchumi wa mtu mmoja mmoja.
Tecno ni moja ya cm bora muda si mrefu itakua sawa tu na hao wanaodhiwa kua ni bora zaidi.
 
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
426
Points
250
Age
49
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
426 250
Naona sasa TeamTecno mtaweza kutembea vifua mbele na simu zenu bila kuficha Logo na ma sticker tofauti tofauti... Baada ya miaka 7 au 10 hivi waki invest vizuri wanaweza karibia kina Apple, Samsung, Huawei, ZTE, HTC, Sony, One Plus n.k
Halafu watu wavyopendaga majina !!!! Hiyo Samsung cm inashinda kwenye chaji nayo yakujisifia kweli. Halafu ni kipi ambacho mtumiaji wa hizo mnaita cm bora anaweza fanya hakiwezekani katika tecno?
 
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
426
Points
250
Age
49
C

cha tabora

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
426 250
Really? Wengine hatujali tu. Umenikumbusha sister du mmoja alinishangaa natumia Tecno nikamwambia mimi ninaetumia Tecno lakini nina afford kununua gari kama hili nililokuja nalo huku uswekeni kwenu ila wewe unaetumia Samsung Galaxy huwezi kuafford hata hela ya bajaj!
Sio bajaji kifurushi cha week kwenye cm yake mgogolo
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Points
250
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 250
Hivi munaifaha techno phantom 6?
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,473
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,473 2,000
Really? Wengine hatujali tu. Umenikumbusha sister du mmoja alinishangaa natumia Tecno nikamwambia mimi ninaetumia Tecno lakini nina afford kununua gari kama hili nililokuja nalo huku uswekeni kwenu ila wewe unaetumia Samsung Galaxy huwezi kuafford hata hela ya bajaj!
Ulichokisema nimewahi kukisoma humu, nimesahau alisema nani na ktk thread gani.

Hongera kwa kumiliki gari,mimi nisiyeweza kumiliki gari simu nzuri pia inishinde?
Kwani bei ya galaxy ni sawa na bei ya gari?

Halafu kila mtu na kipaumbele chake,mimi napenda kumiliki simu nzuri,gari nitapanda hata daladala.
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
865
Points
500
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
865 500
Halafu watu wavyopendaga majina !!!! Hiyo Samsung cm inashinda kwenye chaji nayo yakujisifia kweli. Halafu ni kipi ambacho mtumiaji wa hizo mnaita cm bora anaweza fanya hakiwezekani katika tecno?
Embu nipostie "screen on time" yako kwa hiyo simu yako inayokaa na chaji sana maana kila siku naposti zangu hamna mwenye Tecno a aback hiyo claim ya kwamba Tecno zinakaa na charge.

Usiwe unaongea tu "simu yangu inakaa na charge" wakati huitumii, data zangu hizo angalia hapo ni daily use yangu Facebook, whatsapp, reddit, youtube, Facebook messenger n. K post yako hiyo ni kwa wireless continuous 6hrs plus, na 4G napata kama 4hrs na nusu. Tecno na ma Mediateck cpu yenu ukipata screen on time juu ya masaa 2 na 3g au 4g bahati.

Msiwe mnaongea mambo msio yaelewa na tofauti ya simu bora na Tecno ni nyingi sana camera bora, ram bora, memory bora, audio bora, screen quality bora, water resistance bora, Soc bora, finger print sensor bora, battery bora, fast charging bora n. K
 

Attachments:

RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,576
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,576 2,000
Ulichokisema nimewahi kukisoma humu, nimesahau alisema nani na ktk thread gani.

Hongera kwa kumiliki gari,mimi nisiyeweza kumiliki gari simu nzuri pia inishinde?
Kwani bei ya galaxy ni sawa na bei ya gari?

Halafu kila mtu na kipaumbele chake,mimi napenda kumiliki simu nzuri,gari nitapanda hata daladala.
Kwahio na sisi wenye Tecno sio kwamba tunashindwa kununua hizo nyingine. Mimi ndio uliomsikia mwanzo kusema hiki nilichosema leo.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,473
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,473 2,000
Kwahio na sisi wenye Tecno sio kwamba tunashindwa kununua hizo nyingine. Mimi ndio uliomsikia mwanzo kusema hiki nilichosema leo.
Sijasemwa mnashindwa my dear,nimesema mko desperate kutudhihirishia ni simu bora.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,576
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,576 2,000
Sijasemwa mnashindwa my dear,nimesema mko desperate kutudhihirishia ni simu bora.
Honestly....Tecno haiwezi kuwa bora kama Samasung,HTC achilia mbali iphone,BB. Tuwe wakweli, ni kwamba ukiwa nayo unaweza kufanya chochote kama simu ingine ila sio bora kama hizo nilizotaja.
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
865
Points
500
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
865 500
Sio kwamba sina hela za kununua simu za 1.0m TZS ila sijaona ubaya wa kutumia Tecno H7,nasoma na kujibu mails ,napata mawasiliano mazuri ,napata internet vizuri na kwa necha ya kazi yangu sijahitaji simu ya RAM kubwa sana kwa sasa mkuu.
Unaweza kuwa na million moja hiyo lakini ina mahesabu mengi ukinunulia simu unalala njaa mwezi mzima ndio maana unakaa na H7 kwa mtu mwenye disposable income ya kutosha hawezi kutumia H7.

Lakini sawa maana siku jui unaweza kuwa umeridhika na Tecno yako sio kosa
 
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
334
Points
500
Age
48
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
334 500
I hate tecno simu yoyote ya tecno ukiitumia kwa zaidi ya miezi sita lazima ianze kuwa nzito inastack stack bila sababu, kwa mfano ukizima data kwa muda mrefu ukiwasha inabidi uiache kama dakka tano hivi mana inaganda tu na hio haijalishi version yake
 

Forum statistics

Threads 1,284,793
Members 494,236
Posts 30,840,156
Top