Manchester city yasherekea ushirikiano wakimataifa na tecno mobile


msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,154
Likes
3,248
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,154 3,248 280
Habari wandugu..
Sisi tunaopondaga Tecno Kwamba Ni Simu Local Na Ulaya Haifahamiki Tumeumbuka Sana Leo..

Kufupi Tecno Leo Wameingia Partnership Na Timu Tajiri Ulaya Ya Manchester City..

Sidhani Kama Wangeingia Partnership Hiyo Kama ulaya Hawaruhusiwi..














Chief-Mkwawa
 
AMB

AMB

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2013
Messages
211
Likes
53
Points
45
AMB

AMB

JF-Expert Member
Joined May 31, 2013
211 53 45
ntaagiza moja uingreza ha ha haaa........
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
Ndaga fijo Tecno
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,468
Likes
2,916
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,468 2,916 280
Habari wandugu..
Sisi tunaopondaga Tecno Kwamba Ni Simu Local Na Ulaya Haifahamiki Tumeumbuka Sana Leo..

Kufupi Tecno Leo Wameingia Partnership Na Timu Tajiri Ulaya Ya Manchester City..

Sidhani Kama Wangeingia Partnership Hiyo Kama ulaya Hawaruhusiwi..














Chief-Mkwawa
Tecno hata unipe bule naweza nsichukue au nkaenda mgawia beki tatu.ila hongera yao pia
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,594
Likes
668
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,594 668 280
Tecno sio simu feki. kinachozuiwa Ulaya ni products feki. Tecno ni low grade smartphone kama itel na nyinginezo. Kwa hiyo kuingia mkataba na manchester united ni fursa ya kujitangaza ili kuweza kupenya masoko ya ulaya.
Wakiendelea kuboresha simu zao zaidi na zaidi baadaye wanaweza kutoa ushindani kwa wakongwe kama Samsung, Apple, htc na wengine.
Kila products zina high grade na low grade,mfano Home theatre systems za high grade toka sony au jvc huwezi kulinganisha na rising au kodtec.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
mkuu hata azam wana mkataba na manchester united na liverpool ila hawaonyeshi hata mechi moja ya epl/uefa (ukitoa 3rd party tv)

hata waingie mkataba na trump haibadilishi maana wanatumia soc za mediatek, camera mbovu, ram zilizo slow, simu zisizidumu nk.

technology huzungumzwa na fact na sio PR za marketing
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
863
Likes
482
Points
80
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
863 482 80
Naona sasa TeamTecno mtaweza kutembea vifua mbele na simu zenu bila kuficha Logo na ma sticker tofauti tofauti... Baada ya miaka 7 au 10 hivi waki invest vizuri wanaweza karibia kina Apple, Samsung, Huawei, ZTE, HTC, Sony, One Plus n.k
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,213
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,213 280
mkuu hata azam wana mkataba na manchester united na liverpool ila hawaonyeshi hata mechi moja ya epl/uefa (ukitoa 3rd party tv)

hata waingie mkataba na trump haibadilishi maana wanatumia soc za mediatek, camera mbovu, ram zilizo slow, simu zisizidumu nk.

technology huzungumzwa na fact na sio PR za marketing
Katika ubora wako Mkuu,
Well said, hasa hiyo sentesi ya mwisho..
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,931
Likes
4,925
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,931 4,925 280
Tecno wanajitahd aisee leo nimeona matangazo yake cnn
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,379
Likes
25,907
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,379 25,907 280
Katika ubora wako Mkuu,
Well said, hasa hiyo sentesi ya mwisho..
Watu wanaotumia Tecno wako desperate sana.
Sijui kwanini huwa wanatumia nguvu nyingi kutuaminisha wanachokitumia ni bora ilhali wao hujisifu ni simu bora.

Hii kitu huwezi kuikuta kwa Samsung wala iPhone kabisa.
 
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
804
Likes
373
Points
80
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
804 373 80
Natumia TECNO ntaipenda zaid imenisaidia mambo mengi kimtandaooo,, ntazd kubadlisha kwendana na toleo jipya,, nichohamin,, Samsung ya mwaka 2010 haifanani na toleo la 2015 "" "
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,575
Likes
1,762
Points
280
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,575 1,762 280
Mambo ya wajuaji wa jf. Sisi wengine huwa tunapita tu kwenye mada za kufikirika. Natumia Techno sina matatizo nayo
Siku akiacha kutumia tecno ndio utajua kawa ulikuwa unateseka. Ntatumia tecno siku nikiwa sina uwezo wa kumiliki aina nyengine ya simu.
 
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
524
Likes
644
Points
180
Age
36
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
524 644 180
Napiga simu, natuma msg, whatsaap, twitter, insta, jf, nina mobdro nacheki game mwanzo mwisho, natumia utorrent kupakua movie, nacheza game kwa simu yangu hii hii ya tecno,
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878