Manchester city yasherekea ushirikiano wakimataifa na tecno mobile


Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,799
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,799 2,000
Tecno inatoa simu ambazo bei yake ni reasonable sana, yaweza kua ram zipo slow (sijajua za faster zikoje) kama mdau mmoja alivyosema, lakini kwa gharama zake naona ram zake hazina tatizo.

Hizi soc za mediatek siyo Tecno pekee wanaotumia hata HTC nishakutana na simu inayotumia mediatek.

List of devices using Mediatek SoCs - Wikipedia

Sijajua ubovu wa kamera mdau kausema kutokea engo gani lakini kuna mtandao ulifananisha kamera ya Tecno C8 na iphone 6 ubora wake katika mazingira ya gizani.

Hapa bado hatujatia into account the reality kwamba simu za Tecno zinakaa sana na chaji kama ukizifananisha na smartphones zingine kama itaachwa haiwezi kua mbali hivyo (nilitumia 1+ na yenyewe inakaa na chaji sana).

Chief-mkwawa
 
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
2,857
Points
2,000
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
2,857 2,000
Tecno inatoa simu ambazo bei yake ni reasonable sana, yaweza kua ram zipo slow (sijajua za faster zikoje) kama mdau mmoja alivyosema, lakini kwa gharama zake naona ram zake hazina tatizo.

Hizi soc za mediatek siyo Tecno pekee wanaotumia hata HTC nishakutana na simu inayotumia mediatek.

List of devices using Mediatek SoCs - Wikipedia

Sijajua ubovu wa kamera mdau kausema kutokea engo gani lakini kuna mtandao ulifananisha kamera ya Tecno C8 na iphone 6 ubora wake katika mazingira ya gizani.

Hapa bado hatujatia into account the reality kwamba simu za Tecno zinakaa sana na chaji kama ukizifananisha na smartphones zingine kama itaachwa haiwezi kua mbali hivyo (nilitumia 1+ na yenyewe inakaa na chaji sana).

Chief-mkwawa
Kwa hiyo wewe shida yako ni chaji? Zinakaa na chazi coz hazina option nying kama smartphone halisi hivyo ni sawa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,799
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,799 2,000
Kwa hiyo wewe shida yako ni chaji? Zinakaa na chazi coz hazina option nying kama smartphone halisi hivyo ni sawa
Hahahahahaha kwani kuna ishu ya gan ya smartphone tecno haina
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,138
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,138 2,000
Tecno+ sabufa+ Toyota mades kwangu Ni marufuku isiyo na mwisho .
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,601
Points
2,000
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,601 2,000
Tecno inatoa simu ambazo bei yake ni reasonable sana, yaweza kua ram zipo slow sijajua za faster zikoje) kama mdau mmoja alivyosema, lakini kwa gharama zake naona ram zake hazina tatizo.

Hizi soc za mediatek siyo Tecno pekee wanaotumia hata HTC nishakutana na simu inayotumia mediatek.

List of devices using Mediatek SoCs - Wikipedia

Sijajua ubovu wa kamera mdau kausema kutokea engo gani lakini kuna mtandao ulifananisha kamera ya Tecno C8 na iphone 6 ubora wake katika mazingira ya gizani.

Hapa bado hatujatia into account the reality kwamba simu za Tecno zinakaa sana na chaji kama ukizifananisha na smartphones zingine kama itaachwa haiwezi kua mbali hivyo (nilitumia 1+ na yenyewe inakaa na chaji sana).

Chief-mkwawa
Umeongea vyema! Hujajua ladha ya aina nyengine ya Simu. Siku ukijua ladha ya aina nyengine ya simu ndio utajuwa watumiaji wa Tecno wanteseka. Ila wanajifariji tu kwavile ndio uwezo wao.
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,799
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,799 2,000
Umeongea vyema! Hujajua ladha ya aina nyengine ya Simu. Siku ukijua ladha ya aina nyengine ya simu ndio utajuwa watumiaji wa Tecno wanteseka. Ila wanajifariji tu kwavile ndio uwezo wao.
hizo simu nilizotaja hapo nimezitumia kama reference tu, ila binafsi nimeshatumia simu za aina nyingi tu.
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,601
Points
2,000
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,601 2,000
hizo simu nilizotaja hapo nimezitumia kama reference tu, ila binafsi nimeshatumia simu za aina nyingi tu.
Sio kweli! ungetumia simu za aina nyingi ungukuwa unajuwa tifauti zilizopo mbona umesema hujui!!!!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,582
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,582 2,000
Watu wanaotumia Tecno wako desperate sana.
Sijui kwanini huwa wanatumia nguvu nyingi kutuaminisha wanachokitumia ni bora ilhali wao hujisifu ni simu bora.

Hii kitu huwezi kuikuta kwa Samsung wala iPhone kabisa.
Really? Wengine hatujali tu. Umenikumbusha sister du mmoja alinishangaa natumia Tecno nikamwambia mimi ninaetumia Tecno lakini nina afford kununua gari kama hili nililokuja nalo huku uswekeni kwenu ila wewe unaetumia Samsung Galaxy huwezi kuafford hata hela ya bajaj!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,582
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,582 2,000
Siku akiacha kutumia tecno ndio utajua kawa ulikuwa unateseka. Ntatumia tecno siku nikiwa sina uwezo wa kumiliki aina nyengine ya simu.
Mimi nilikuwa natumia BB kuanzia 2007 zile latest, wakati huo im sure asilimia kubwa ya wachangiaji wengi hapa walikuwa hawajui hata BB ni nini. Ila nimetumia Tecno na sasa hivi natumia Huawei wala sioni issue, ila kuna ukweli kuwa ufanyaji wake kazi huwezi kulinganisha na high end smartphone.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,143
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,143 2,000
Really? Wengine hatujali tu. Umenikumbusha sister du mmoja alinishangaa natumia Tecno nikamwambia mimi ninaetumia Tecno lakini nina afford kununua gari kama hili nililokuja nalo huku uswekeni kwenu ila wewe unaetumia Samsung Galaxy huwezi kuafford hata hela ya bajaj!
Utakimbiwa na atoto!!!
Atahisi ubahili wako umefikia 200%
 
U

udagadagaa

Senior Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
103
Points
225
U

udagadagaa

Senior Member
Joined Nov 21, 2013
103 225
hata waingie mkataba na Barcelona bado tecno ni simu isiyo na viwango.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,677
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,677 2,000
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,917
Points
2,000
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,917 2,000
Tecno inatoa simu ambazo bei yake ni reasonable sana, yaweza kua ram zipo slow (sijajua za faster zikoje) kama mdau mmoja alivyosema, lakini kwa gharama zake naona ram zake hazina tatizo.

Hizi soc za mediatek siyo Tecno pekee wanaotumia hata HTC nishakutana na simu inayotumia mediatek.

List of devices using Mediatek SoCs - Wikipedia

Sijajua ubovu wa kamera mdau kausema kutokea engo gani lakini kuna mtandao ulifananisha kamera ya Tecno C8 na iphone 6 ubora wake katika mazingira ya gizani.

Hapa bado hatujatia into account the reality kwamba simu za Tecno zinakaa sana na chaji kama ukizifananisha na smartphones zingine kama itaachwa haiwezi kua mbali hivyo (nilitumia 1+ na yenyewe inakaa na chaji sana).

Chief-mkwawa
Mkuu na wewe hapa umeandika fact za kuchuana na Chief Mkwawa kwenye anga za Electronics?

Haaaa alafu kwanini watumia Tecno wengi ni watu wa kujihami?
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,799
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,799 2,000
Sio kweli! ungetumia simu za aina nyingi ungukuwa unajuwa tifauti zilizopo mbona umesema hujui!!!!
Hapa sasa unataka kuleta ubishi, mimi nimeanza kutumia simu enzi hizo simu kali ni G tide ina wimbo nusu wa Shakira na Jean.

Wewe hii simu yako ya ngapi? Hata keyboard unaiogopa hivyo.
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,799
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,799 2,000
Mkuu na wewe hapa umeandika fact za kuchuana na Chief Mkwawa kwenye anga za Electronics?

Haaaa alafu kwanini watumia Tecno wengi ni watu wa kujihami?
Nimejibu kwa kadri ninavyojua na ninavyoona, sichuani. Mtu akiongea hoja unakubaliana naye kama una hoja ya kuonesha alichoongea sicho unampa, hauna unakaa kushoto na kumpa like.
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,442
Points
2,000
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,442 2,000
Naona sasa TeamTecno mtaweza kutembea vifua mbele na simu zenu bila kuficha Logo na ma sticker tofauti tofauti... Baada ya miaka 7 au 10 hivi waki invest vizuri wanaweza karibia kina Apple, Samsung, Huawei, ZTE, HTC, Sony, One Plus n.k
Mimi nina Tecno na sijutii kuitumia nipo na Tecno H7 since Sept 2014.
 

Forum statistics

Threads 1,285,121
Members 494,437
Posts 30,850,480
Top