Mamlaka ya hali ya hewa (TMA) yatahadharisha ujio wa mvua kubwa kwa siku tano kwa mikoa ya pwani

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,650
2,000
Huu ni msimu wa mvua Dar...mie natabiri wiki ijayo itanyesha mvua Alhamis au Ijumaa
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
29,544
2,000
Mimi huwa siwaamini mpaka nijionee mwenyewe. Hata hivyo mwaka huu mvua zimechelewa.
 

Abby Newton

JF-Expert Member
Nov 12, 2017
1,228
2,000
Kwa nini kila TMA wakitoa utabiri lazima uwe wa siku 5? Haujawahi kuwa siku 3 , 4,7,11 au 14 kwa nini? Hali ya hewa haiwezi kuwa so precise, kuna usanii hapa.
Kwahiyo unawafundisha kazi? Basi anza na wewe kutoa utabiri wa siku 3.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
30,293
2,000
Angalao wamejaribu kuliko hata Wizara ya Afya ambayo imebatizwa Wizara ya Nyungu
 

gabjhn

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
375
1,000
Kwa nini kila TMA wakitoa utabiri lazima uwe wa siku 5? Haujawahi kuwa siku 3 , 4,7,11 au 14 kwa nini? Hali ya hewa haiwezi kuwa so precise, kuna usanii hapa.
Hahahaaa mkuu una lako jambo. Kiutaalamu na mara nyingi huwa inakuwa hivyo utabiri unagawanyika kwa msimu, siku kumi, siku tano na siku moja huku mkipewa taarifa za matukio ya kujiandaa kadri muda wa tukio unavyokaribia!
 

jitukubwalao

Senior Member
Mar 29, 2011
193
250
Na pia mvua zikishaanza ndio na utabiri unafata, utabiri huwa hauji kabla ya mvua.... maajabu mengine haya.
Kuna mtu aliwahi kufanya utafiti na akaja na majawabu ya maswali y majibu yake kwamba wanawake wapo katika uwezo mkubwa wa kupata mimba kuliko wanaume endapo watajihusisha na masuala ya ngono
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,955
2,000
Mvua.PNG

Hapo kwenye Athari zinazoweza kujitokea wamefumbafumba wanasema "ucheleweshwaji wa baadhi ya shughuli za usafirishaji" wanaogopa kusema kutakuwa na mafuriko Jangwani Dar
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
3,048
2,000
Kuna movie moja inaitwa sometime in april,basi bwana inavyoanza kumbu kumbu kuwa ni matonye ya mvua.
Basi kila mwaka naona ni ukumbushi kila ukifika mwezi huu na mvua mvua hii.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,381
2,000
Mamlaka ya hali ya hewa (TMA) imetoa tahadhari ya matarajio ya hali mbaya ya hewa itakayoambatana na mvua kubwa kwa siku tano.

Mikoa ya Dar es Salaam, Tanga, Pwani, Mtwara, Lindi pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba mvua hiyo huenda ikaathiri shughuli za uvuvi na usafirishaji.

Huu utabiri wao unaanza kazi lini?
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,102
2,000
Mamlaka ya hali ya hewa (TMA) imetoa tahadhari ya matarajio ya hali mbaya ya hewa itakayoambatana na mvua kubwa kwa siku tano.

Mikoa ya Dar es Salaam, Tanga, Pwani, Mtwara, Lindi pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba mvua hiyo huenda ikaathiri shughuli za uvuvi na usafirishaji.

Huyu Mungu wa mamlaka ya hali ya hewa ni Mungu wa ajabu, kila tukitangaziwa huwa ni siku tano! Tano! Tano! Na cha ajabu huwa ahadi haitimii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom