Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,707
- 128,308
Wala hujakosea Mkuu 🙏🙏🙏
Wala hujakosea Mkuu 🙏🙏🙏
Ungetulea tuione kama ni hivyo au mpaka walete wengine ndio muanze fitina?
SAHISHO: Ungetuletea [emoji736] ungetulea [emoji777]Ungetulea tuione kama ni hivyo au mpaka walete wengine ndio muanze fitina?
Sent using Jamii Forums mobile app
ungekuwa wewe ungekataa? wakati mambo yako yamekwama?Daah! Kama ana maradhi anawaambukiza wengi tena kirahisi kabisa. HATARI SANA.
HajarDaah! Kama ana maradhi anawaambukiza wengi tena kirahisi kabisa. HATARI SANA.
Kama ndio umeamini hasa unakataaje Mkuu. Japo huwa siombei kutekwa na hizo imani sababu wengi wanafanya vitu ambavyo kwa akili ya kawaida mpaka ujiulize mara tatu tatu kwanza.ungekuwa wewe ungekataa? wakati mambo yako yamekwama?
Elimu yao ndio imeishia hapo sampuri hizo mkuu wangu @Sestem Zakazaka:Na hao wajinga wa hivyo kama huyo mdada wapo tu kila siku, yaani miaka na miaka hawakosekanagi
Hatari sana hii Shadeeya:Na hawawezi kuisha Ses Na hapo moyo wake burdaaani anajua dawa inaingia kumbe ni magonjwa yanaingia. Imani hizi. Ziniepuke tu kwa kweli.
Acha tu Nguvu moja.
mkongo muhimu sana.