mambo ya kilevi


Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Niko natandika bia hapa,lakini sina company na huyu dada hapa counter yuko busy kwelikweli.

Kama kuna member ambaye yuko kwenye situation kama yangu naomba tuanzishe maongezi ya kilevi kusukumia hizi bia vizuri.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Niko natandika bia hapa,lakini sina company na huyu dada hapa counter yuko busy kwelikweli.

Kama kuna member ambaye yuko kwenye situation kama yangu naomba tuanzishe maongezi ya kilevi kusukumia hizi bia vizuri.
Kwani hili jukwaa ni la walevi siku hizi??
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Kwani hili jukwaa ni la walevi siku hizi??
Kwani lipo jukwaa la kilevi mkuu? Mimi nimeweka kwenye jukwaa la mahusiano sababu unywaji wa hii kitu huwa ni chachu ya kuanzisha au kuboresha mahusiano.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Sangarara kunywa bia yako ukalale kabla hizo bia hazijahamia ubonngo wa chini ukajikuta umeenda kutembea bila ndala
 
Last edited by a moderator:
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Sangarara kunywa bia yako ukalale kabla hizo bia hazijahamia ubonngo wa chini ukajikuta umeenda kutembea bila ndala
Nimekusoma mkuu,ndo maana nimeona nitafute company huku sababu nikisema nitafute hapa usalama ni mdogo. Hawa wahudumu hawa wanakuja hapa counter kuchukua vinywaji mitego tupu.wananigusagusa na matiti yao sana.
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Hapo sasa ni balaa kubwa sana maana huchelewi kumuona malkia Cleopatra wakati ana sura kama bibi na matiti yashalala yako saa kumi na mbili ila kwa vile kuna jeki siku hizi hupati shida aise.
Angalia sana mkuu Sangarara
 
Last edited by a moderator:
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Mr Rocky. Hawa wahudumu wenyewe sio wabovu kumbuka,wamekaa fresh sana,basi tu sielewi speaces kama hizi badala ya watu kuweka ndani ziko hapa kufungua vizibo.kuna huyu mmoja ni mrefu,miguu mizuri,sura ya ukweli,makalio safi kwelikweli na anaoenakana joto lake liko around 40 degrees sababu kanigusa kama mara mbili hapa kaniacha vibaya sana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Wewe Sangarara naona bia zishaanza kuhamia kichwa cha chini na ndio kinachocontrol kila kitu sasa na cha juu hakina tena kazi ndo maana ushaanza kuona vituko
Hapo haa bibi utamuona beautiful na gorgeous angalia sana mkuu
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,688
Likes
1,308
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,688 1,308 280
Mr Rocky jamaa keshazimika au alilewa kichwa cha chini? Naona kapiga kimyaaa!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Arushaone kichwa cha chini ndo kilikuwa active cha juu kilishazima muda ndo maana alikuwa ashaanza kuwasifia bar maid waliomletea kinywaji
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,688
Likes
1,308
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,688 1,308 280
Arushaone kichwa cha chini ndo kilikuwa active cha juu kilishazima muda ndo maana alikuwa ashaanza kuwasifia bar maid waliomletea kinywaji
Let him fesi ze kwensekwensez!

A T A J I J U...!!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Arushaone hebu leta story sasa hapo ulipo hujaona bar maid wa kwenda kukuchangamsha
 
Last edited by a moderator:
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Hapo sasa ni balaa kubwa sana maana huchelewi kumuona malkia Cleopatra wakati ana sura kama bibi na matiti yashalala yako saa kumi na mbili ila kwa vile kuna jeki siku hizi hupati shida aise.
Angalia sana mkuu Sangarara
Mkuu, ushauri wako ulizingatiwa, nilirudi home salama salimini, ila simu ilizima ndo maana nilipotea ghafla.
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
Supu ihusike mkuu
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Mlandege,habari yako mkuu.
Popote pale ulipo enjoy your licor.mi nimeanza cycle ingine hapa,kiwanja kilekile napiga castle lites zangu za moto.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Sangarara naona umeianza weekend mapema. Angalia sana mkuu usije ukaondoka kichwa cha chini kikiwa cha moto
 
Last edited by a moderator:
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Sangarara naona umeianza weekend mapema. Angalia sana mkuu usije ukaondoka kichwa cha chini kikiwa cha moto
Mr Rocky. Uko poa mkuu? Wewe unapiga mvinyo hapo lakini? Samahani jana nilipotea ghafla, kama kawa napiga bia zangu taratiibu ila leo niko na mshkaji ila yeye ndio sijui ataondoka mwenyewe hapa au vipi sababu kapiga round mbili kamuinclude na mhudumu.ngoja nione uungwana wake leo.karibu bia.
 
Last edited by a moderator:
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
Mlandege,habari yako mkuu.
Popote pale ulipo enjoy your licor.mi nimeanza cycle ingine hapa,kiwanja kilekile napiga castle lites zangu za moto.
Unapiga fanta lager,haya mkuu piga hyo lakini usipotee boma maana huwa vinalevya hvyo
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424