Mambo ya geto!


Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
124
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 124 160
Duhu, huyu jamaa bongo fleva hazimpiti!
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
DUh si mchezo hii addiction ni noma sasa, jamaa hayo masaburi si ndo yanaiva sasa kwa joto la laptop
hahahahaa!!!
umenifanya nikacheka mwenyewe!!
sasa si afanye kitu cha Ipod tu?? kwanza miwaya waya yote hayo ya nini asee!!! ya nini kupasha masaburi joto bana!!!
 
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
124
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 124 160
DUh si mchezo hii addiction ni noma sasa, jamaa hayo masaburi si ndo yanaiva sasa kwa joto la laptop
Afu tena yuko jikoni anakaangiza kitimoto!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Hahahahha....kweli mshkaji ni mbunifu!!!Ila alivyofunga lt hivyo kuna kitu kinaendelea kweli?
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
upotofu wa akili...siku hizi miziki ni kwenye shufle..na bluetooth...
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Kha!! Kashindwa ipod hata simu yenye memory card ajaze miziki kweli??
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
duh bonge la ubunifu
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
hahahahaa!!!
umenifanya nikacheka mwenyewe!!
sasa si afanye kitu cha Ipod tu?? kwanza miwaya waya yote hayo ya nini asee!!! ya nini kupasha masaburi joto bana!!!
Naomba kuelimishwa, hivi hii term Masaburi maana yake ni nini? Ni msamiati mpya? Kuuliza siyo ujinga.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
Naomba kuelimishwa, hivi hii term Masaburi maana yake ni nini? Ni msamiati mpya? Kuuliza siyo ujinga.
ni neno la msimu likimaanisha makalio sawa mama mdogo
 
Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
597
Likes
1
Points
35
Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
597 1 35
Anachokipika ni hatari sana kwa afya yake iwapo mlaji ni yeye peke yake!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,295