Mama Zitto alazwa ICU-Muhimbili

Riziki Magembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
887
0
Mama yake Zitto, bi Shida Salum ambaye ni kada wa CHADEMA, amelazwa chumba cha uangalizi maalum(ICU) kutokana na kusumbuliwa na ugonjwa wa saratani ya shingo ya uzazi.

Source: Mwananchi leo
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
15,950
2,000
Mimi nadhani tunahitaji kuwa wastaarabu......si kila wakati....kila mahali......tunapiga siasa tu.......hii habari inahusu habari za ugonjwa wa binadamu mwenzetu........mama yetu.......Mtanzania mwenzetu.......kwanini tunaanza kujadili siasa zake badala ya kumtakia heri?.......mtafanya hata sisi wapenda mageuzi tuchukie siasa hizi uchwara......tuwe na staha na heshima....siasa ni siasa......ubinadamu ni ubinadamu....

Pole sana Mama Zitto...

Note;

Mods tayari wamerekebisha comments zote zilizofanya niandike haya..........
 

Alinda

Platinum Member
Jun 26, 2008
1,690
2,000
Najua hiki ni kipindi kigumu kwa familia ya bi Shida Salim, Tunamuombea mama yetu mpendwa kwa Mwenyezi Mungu amjalie afya njema na arudi kulitumikia taifa lake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom