Nakubaliana na mkeo kabisa ungeumwa wewe akakataa kukuhudumia kweli lkn mama yako, uguza mama yako wewe suala la kuuguza si mchezo mdogo, namtetea huenda mna ndugu wengi lkn mnataka kumtwika yy msalaba wote wa kuuguza, je ingekuwa na mama yake anaumwa ungemuuguza wewe? Wanawaketunapitia ktk mitihani mingi sana mkeo anayakumbuka labda ya zaman sana kuhusu wewe au familia yako ndio anaamua kufanya hivyo kuna mahali kwa namna moja au nyingine wewe na familia yako mlimtenda,timizen wajibu wenu wa kumuuguza mgonjwa sio kumpa misalaba mwan wa mwenzenu