Mama yako akiwa na Jamaa unajisikiaje?

Mama yako akiwa na Jamaa unajisikiaje?

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
Naomba kuuliza kwa sababu wengine tuna uhusiano na wanawake wenye watoto wanaolingana umri na sisi au wanatuzidi kidogo au tunawazidi kidogo
kama Baba yako labda alifariki au ulilelewa na single parent au wazazi wako wameachana halafu ikatokea unaishi na mama yako au unamtembelea mara kwa mara na ikatokea kuna lijamaa mara nyingi linakuwa na mama yako beneti,yaani muda wote wamegandana japo huambiwi chochote kuhusu huyo jamaa lakini common sense itakuambia huyu jamaa ananitafunia mama yangu
utafanya nini utamchukia jamaa utampiga mkwara kama mama hayupo au utamweshimu au utamezea na kujifanya hakuna kitu kinaendelea?
kama una ndugu zako wengine wa kuzaliwa na nyie wote ni mature utaongea nao either kuwapigia au kwa kutania na kuuliza huyu jamaa anayekuwa na mama ni nani?
je utaendelea kumweshimu mama yako?halafu ikitokea siku ukaamka usiku ukasikia miguno kutoka chumbani mwa mama utafanya nini???da!
 
nitamuheshimu kama mama yangu maana yeye ndiye aliyenizaa ila hilo lijamaa lazima nilivizie nilikate nyeti zake, nyambafu zake

aaah mkuu,sasa kama mama yako ana furaha na unamwona kabisa ana enjoy yaani,kwa nini ufanye hivyo,your mother shes happy
 
mi nadhani heshima inatakiwa itawale tu hapo, kama mama anawaheshimu vilivyo hamna haja ya kufuatilia nyendo zake, anatoka na nani or jamma mbona youpo close na mama. wewe yako macho cha msingi ustaarabu, kama vinginevyo sawa waweza kumuonya kupitia watu wazima wenzake.
 
Huyo jamaa anakuhusu nini?Kwanini kitendo cha mama yako kuwa na mahusiano unadhani kinakuhusu?

Akili ya mwanamke mda mwingine ni ndogo kama jicho la mbuni sio wote lakini kwa hiyo inawezekana na hilo lijamaa limemurubuni mother
 
Binafsi sioni kama kunatatizo as long as wenyewe wameridhiana na wanapendana.
 
Kwa kawaida watoto wengi wa kiume huwa wana "wivu" sana wakiona mama yao ana jitu lingine lisilo baba yao. Watoto wa kike mara nyingi huwa hawajali.

Ila kwa mimi ktk issu kama hii ya mada, nitaangalia lijamaa limekaakaaje. Kama linamheshimu mama na linatuheshimu sisi watoto wake mama basi hakuna shida. Mi sitajali. Shida: unaweza kukuta jamaa hajiheshimu au pengine uwepo wake unamfanya mama asijiheshimu kwetu. Hapo nitamtoa yule jamaa benzi. Ah,
 
sasa unataka mama yako asiwe na uhusiano na mtu mwingine wkati baba yako hayupo? kwani huyo baba yako ni wewe ulimchagulia?
 
Mmmh kuna mama namsugua nashukuru ana watoto wa kike tu yani mabinti wa umri wangu wananiheshimuje.
 
Kama akifanya hivyo, haibadilishi ukweli kwamba mama ni mama tu. Hayo mengine hayanihusu.
 
episodes,swali lako baya sana!kwa ambao mama zao wanashughulikiwa na kina "episodes" nadhani wanaumia sana bila kujali hatua wanazochukua!

wewe episodes huna mama?jenga picha hiyo mwenyewe uone inavyokera
 
Katika hali ya kawaida huwezi kuwa na furaha.Hii inatokana pia na ukweli kuwa Maadili yameporomoka sana.Mzazi mzima hata kama una tamaa za kimwili kwanini usiwe na mtu ambaye mnaendana kwa rika ,lakini pia anakuwa mtu mwenye heshima.Sasa unategemea mimi nikutane na kijana sharo baro ambaye nimemzidi umri eti ,ndio baba yangu wa kambo lazima kuna siku "ntamtikita" tu.Lakini pia turudi kwa hawa vijana ni akili gani inakufanya utembee na mtu wa umri wa mzazi wako?Lazima utakuwa na akili ya matope.Katika jamii na maadili tuliyolelewa kila mtu mzima ,anastahili heshima na ni kama mzazi wako.Sasa wewe unaweza tembea na mzazi wako?
 
Kwa raha zake kwani na mama pia anabaki kufurahia maisha kama Mimi,kanilea kanisomesha sasa huoni Kama kanipaa zawadi kubwa duniani? Sinachakumlipa zaidi ya kumuombea dua na Kama jamaa anamfurahisha why not...
 
hivi ina maana mama yako hana haki ya kupenda tena?
Hana haki ya kusonga mbele na maisha yake?

Hapo ni kuacha ubinafsi tu.... Na kuheshimu hisia na maamuzi ya mama yako
 
Back
Top Bottom