Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

Hahahaa bavicha nimeishawaambia propaganda hazitawasaidia...

Nilikuwepo kwenye huo mkutano na alikuwa anatunzwa na watu sio kwamba yeye ndio alikuwa anatoa pesa.

Acheni propaganda za kitoto...

Hilo neno propaganda unalitumia vibaya we gamba
 
Hahahaa bavicha nimeishawaambia propaganda hazitawasaidia...

Nilikuwepo kwenye huo mkutano na alikuwa anatunzwa na watu sio kwamba yeye ndio alikuwa anatoa pesa.

Acheni propaganda za kitoto...

Alikuwa anagawa rushwa... hata mimi nilikuwepo amegawa sana rushwa kwa watu
 
Kwnza ukijibu ni sawa nakujisumbua,coz unajibu nn,tulia iviv sindano iingie.
 
Hiyo hela kapewa jamani!!
Bavicha acheni majungu!!! Hiyo pesa kazawadiwa, siyo yeye alieyetoa, and that's the reality if you listen.
#hapakazitu
#mabadiliko peleka mamlaka husika ya mabadiliko ya tabia ya nchi.

Ndio zenu hizi mwaka huu pesa italiwa na kura zinaenda UKAWA
 

Attachments

  • 1442250000282.jpg
    1442250000282.jpg
    9.2 KB · Views: 368
Ingekuwa Lowassa hapa blog zote, Tv zote na NEC pia wangeingilia kati hili swala la rushwa. Juzi Lowassa tuu kanisani kaomba kura vyombo vya habari, magazeti na NEC wamelifanya issue kubwa. Kweli nakumbuka maneno ya yule bibi aliyesema hichi ni KISIWA CHA UVUMLIVU, lakini si utilivu. Maana hakuna haki..!!

Humphrey Polepole atuambie hiyo kitu ni nini, awe fair asiwe biased!
 
Leo katika mkutano wa mgombea mwenza wa CCM mama Samia Suluhu alikuwa akigawa pesa kwa watu waliohudhuria mkutano wake.

Naona sasa CCM baada ya kuona mambo yamekua mabaya wanatumia fedha kuwarubuni wananchi ili kushinda uchaguzi.

Tunaomba takukuru na tume ya uxhaguzi mfuatilie swala hili kwani linakiuka sheria za uchaguzi.

Mwalimu Nyerere alisema "upumbavu ni kipaji kama vile urefu na ufupi". Kwa lugha rahisi ukishakuwa mpumbavu huwezi kubadili hata kama utapelekwa chuo kikuu cha Havard. Ulichokibandika hapa ni propaganda ya kipuuzi kwa sababu umeshindwa hata kuelewa ili jambo liwe rushwa linapaswa kuwa na sifa gani. Sifa kubwa ya rushwa, kwa kukusaidia, ni usiri. Rushwa gani hutolewa haradhani mkutanoni? Kama si ulofa ni nini?

Mama Samia alikuwa anawatuza wacheza ngoma, jambo ambalo hufanywa katika mikutano mingi hata ya wapinzani. Kutunza mtu aliyefanya vizuri si dhambi kwa Mungu na haiwezi kuwa haramu kwa sheria za binadamu. Nyie hangaikeni kumpandisha mzee wenu kwenye majukwaa acheni kuhangaika na mama Samia anachanja mbuga kuomba ridhaa ya wapiga kura.
 
Sina hakika kama una taaluma ya usalama na utambuzi.
Kama ukweli hauko likizo!
Itazame mikono hiyo na uandike thread nyingine ikionesha ukweli wa ulichokiona.

KUNYWA KISTAARABU!

Ndugu acha kupoteza muda wako, hakuna namna ya kugeuza ukweli unachopambana nacho ni bure. Hawa ndio wanatutangazia kufungua gereza la mafisadi na wala rushwa! !!
 
Tanzania daima na magazeti yote ripotini swala hili,, ukawa achen kufumbia macho haya yapeleken Nec!
 
Ingekuwa ni mgombea wa upinzani amefanya hivyo ni lazima angefutiwa kugombea na sasa angekuwa lupango. Haya sasa ndiyo wananchi tunataka iwe basi, tumechoka.
 
Tanzania daima na magazeti yote ripotini swala hili,, ukawa achen kufumbia macho haya yapeleken Nec!

Haya kanywe kiroba Chaco Lowassa kashalipa!!!
Wezi wa mifugo Nyie!!
#hapakazitu babangu.
Yaani bavicha Leo niko na Nyie mpka mzime fegi.
 
Ingekuwa ni mgombea wa upinzani amefanya hivyo ni lazima angefutiwa kugombea na sasa angekuwa lupango. Haya sasa ndiyo wananchi tunataka iwe basi, tumechoka.

Kwani wewe ni mjinga? Hujui kuangalia picha? Photography kwenye geography ulikuwa unaeza tambua activities by just looking on the photo? Sasa kama hiyo uneshindwa basi, utakuwa umefeli, na uko kitaa unazeekea viroba, ndo maana tunashabikia vitu vya ufala, eg ukawa!!!
Mbona hutaki kuelewa, andika hili neno mahali >>>>#hapakazitu, haya andika uwe unajikumbusha sawa?
 
Mwalimu Nyerere alisema "upumbavu ni kipaji kama vile urefu na ufupi". Kwa lugha rahisi ukishakuwa mpumbavu huwezi kubadili hata kama utapelekwa chuo kikuu cha Havard. Ulichokibandika hapa ni propaganda ya kipuuzi kwa sababu umeshindwa hata kuelewa ili jambo liwe rushwa linapaswa kuwa na sifa gani. Sifa kubwa ya rushwa, kwa kukusaidia, ni usiri. Rushwa gani hutolewa haradhani mkutanoni? Kama si ulofa ni nini?

Mama Samia alikuwa anawatuza wacheza ngoma, jambo ambalo hufanywa katika mikutano mingi hata ya wapinzani. Kutunza mtu aliyefanya vizuri si dhambi kwa Mungu na haiwezi kuwa haramu kwa sheria za binadamu. Nyie hangaikeni kumpandisha mzee wenu kwenye majukwaa acheni kuhangaika na mama Samia anachanja mbuga kuomba ridhaa ya wapiga kura.

So unashauri wagombea wote wafanye hivi? Sheria ya rushwa ina excuse? Duh kweli CCM ni wakongwe wa Sheria then
 
Mwalimu Nyerere alisema "upumbavu ni kipaji kama vile urefu na ufupi". Kwa lugha rahisi ukishakuwa mpumbavu huwezi kubadili hata kama utapelekwa chuo kikuu cha Havard. Ulichokibandika hapa ni propaganda ya kipuuzi kwa sababu umeshindwa hata kuelewa ili jambo liwe rushwa linapaswa kuwa na sifa gani. Sifa kubwa ya rushwa, kwa kukusaidia, ni usiri. Rushwa gani hutolewa haradhani mkutanoni? Kama si ulofa ni nini?

Mama Samia alikuwa anawatuza wacheza ngoma, jambo ambalo hufanywa katika mikutano mingi hata ya wapinzani. Kutunza mtu aliyefanya vizuri si dhambi kwa Mungu na haiwezi kuwa haramu kwa sheria za binadamu. Nyie hangaikeni kumpandisha mzee wenu kwenye majukwaa acheni kuhangaika na mama Samia anachanja mbuga kuomba ridhaa ya wapiga kura.

So ukizini hadharani sio dhambi, dhambi inakuwa ni mpaka ukizini gesti?
 
Back
Top Bottom