Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,316
Reaction score
23,187
Leo katika mkutano wa mgombea mwenza wa CCM mama Samia Suluhu alikuwa akigawa pesa kwa watu waliohudhuria mkutano wake.

Naona sasa CCM baada ya kuona mambo yamekua mabaya wanatumia fedha kuwarubuni wananchi ili kushinda uchaguzi.

Tunaomba takukuru na tume ya uxhaguzi mfuatilie swala hili kwani linakiuka sheria za uchaguzi.
 

Attachments

  • 1442241053171.jpg
    1442241053171.jpg
    37.6 KB · Views: 3,463
Inasikitisha mgombea anamwaga pesa picha hii mtueleze.
 

Attachments

  • 1442241701858.jpg
    1442241701858.jpg
    61.6 KB · Views: 9,968
Hii ni hatari sana, ila huyu mama ana kiburi kweli.?!
 
Leo katika mkutano wa mgombea mwenza wa CCM mama Samia Suluhu alikuwa akigawa pesa kwa watu waliohudhuria mkutano wake.

Naona sasa CCM baada ya kuona mambo yamekua mabaya wanatumia fedha kuwarubuni wananchi ili kushinda uchaguzi.

Tunaomba takukuru na tume ya uxhaguzi mfuatilie swala hili kwani linakiuka sheria za uchaguzi.
Mkuu hii ni zaidi ya kuomba kura makanisani na misikitin !!UKAWA fanyieni kazi hili mara moja mlilipoti kwenye tume ya uchaguzi tuone hatua watakayochukua Ukilea nyani utavuna mabua.
 
Ingekuwa Lowassa hapa blog zote, Tv zote na NEC pia wangeingilia kati hili swala la rushwa. Juzi Lowassa tuu kanisani kaomba kura vyombo vya habari, magazeti na NEC wamelifanya issue kubwa. Kweli nakumbuka maneno ya yule bibi aliyesema hichi ni KISIWA CHA UVUMLIVU, lakini si utilivu. Maana hakuna haki..!!
 
Mwee...yaani wameona ahadi wanazotoa hazitoshi mpaka kuanza kugawa pesa live...
 
TAKUKURU haina meno kwa rushwa zinazotolewa na Sisiem kwa kuwa huko imebatizwa jina lingine na kuitwa Takrima.

Si mliona kule Dodoma ambapo yule mhindi wa Manji alikamatwa na begi lenye milioni 700 ambazo zilikuwa zikagawie wajumbe wa NEC, lakini Polisi na TAKUKURU walimsafisha mhindi yule kwa kudai kuwa mamilioni yote hayo alikuwa anakwenda kwa wakulima huko Dodoma kwenda kununulia vijigunia vichache vya alizeti?
 
Hiyo hela kapewa jamani!!
Bavicha acheni majungu!!! Hiyo pesa kazawadiwa, siyo yeye alieyetoa, and that's the reality if you listen.
#hapakazitu
#mabadiliko peleka mamlaka husika ya mabadiliko ya tabia ya nchi.
Apewe au alipwe huyo mama kama zawadi au kwa kazi gani aliyofanya?

Wacheni kutetea uvunjifu wa wazi wa sheria za nchi yetu.
 
TAKUKURU haina meno kwa rushwa zinazotolewa na Sisiem kwa kuwa huko imebatizwa jina lingine na kuitwa Takrima.

Si mliona kule Dodoma ambapo yule mhindi wa Manji alikamatwa na begi lenye milioni 700 ambazo zilikuwa zikagawie wajumbe wa NEC, lakini Polisi na TAKUKURU walimsafisha mhindi yule kwa kudai kuwa mamilioni yote hayo alikuwa anakwenda kwa wakulima huko Dodoma kwenda kununulia vijigunia vichache vya alizeti?

Mhusika wa zile pesa ni mzee mmoja hivi ana mvi.
 
Hiyo hela kapewa jamani!!
Bavicha acheni majungu!!! Hiyo pesa kazawadiwa, siyo yeye alieyetoa, and that's the reality if you listen.
#hapakazitu
#mabadiliko peleka mamlaka husika ya mabadiliko ya tabia ya nchi.
Apewe au alipwe huyo mama kama zawadi au kwa kazi gani aliyofanya?

Wacheni kutetea uvunjifu wa wazi wa sheria za nchi yetu.

Hiyo ni rushwa ya waziwazi anaigawa kwa hao wamama kama asante yake kwa hao wanawake waliohudhuria kikao chake.
 

hivi inawezekana vipi ..makamu wa rais mtarajiwa ..ambaye tuseme kama lolote likitokea atakuwa kaimu amiri jeshi mkuu .....wa ulinzi na usalama ..wakiwemo takukuru ..anaweza kuingia kwenye mtego wa kijinga kama huu wa kutoa pesa ...hata useme anampa binafsi ...mazingira sio ...
Hapo ndio ujuwe ccm mamluki ni wengi ....
Huyu mgombea mwenza huko zanzibar kwenyewe hawataki kumsikia na hadi sasa bado wanaweka mazingira sawa
 
Hiyo hela kapewa jamani!!
Bavicha acheni majungu!!! Hiyo pesa kazawadiwa, siyo yeye alieyetoa, and that's the reality if you listen.
#hapakazitu
#mabadiliko peleka mamlaka husika ya mabadiliko ya tabia ya nchi.

mkuu acha ubishi wa chooni, mimi ndiye mpiga picha na nilishuhudia mwenyewee kabisa na macho yangu
 
Hao watu wa USALAMA wanaoongozana NA Samia Kama ni wa ccm au anatumia wa Serikali ..NA kampeni team inayoongozana naye anatakiwa wapigwe chini ...NA Pia lazima kuhoji uwezo BINAFSI wa Samia Kama kiongozi ku reason
 
Back
Top Bottom