Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

Mama Samia Suluhu Agawa rushwa kweupee, TAKUKURU mpo wapi?

mashabiki wa Presidar wa kwanza Mlutheeeeri ni sheeegderrrr ! mfyuuuuuu
 
Ndugu lowasa hakuomba kura, alisema naomba niombeeni, niombeeni sana, aliomba sala za waumini hakuna sehemu yeyote na yeyote anaeweza thibitisha kuwa aliomba kura

Uwazi na ukweli unahitajika kwa mustakabali mwema wa taifa. Kusema aombewe na hata kuwaambia wao waombe zaidi kwa kuwa haijawahi kutokea rais kwenye dhehebu lao, siyo kosa kubwa kama wanalofanya wanaoeneza udini kwa kusema mikutanoni kuwa Lowasa aliomba kura kanisani. Kama yangekuwa mauaji basi yeye kaua mmoja wao wakalipiza kwa kuua mamia!
Kama kweli wana busara na hawataki kuwagawa wananchi kwa udini, walitakiwa watoe taarifa tume ya uchaguzi ili onyo litolewe na wasiendeleze tena kulitumia kama njia ya kutafutia ushindi majukwaani!
 
Rushwa inatolewa kwa wapiga kura hadharani. PCCB na NEC wanajifanya hawaoni, kwa kuwa imetolewa na mgombea wa chama tawala.

Sheria inakuwa applied in double standards. Na kuna siku haya yatawagharimu.
 
Leo katika mkutano wa mgombea mwenza wa CCM mama Samia Suluhu alikuwa akigawa pesa kwa watu waliohudhuria mkutano wake.

Naona sasa CCM baada ya kuona mambo yamekua mabaya wanatumia fedha kuwarubuni wananchi ili kushinda uchaguzi.

Tunaomba takukuru na tume ya uxhaguzi mfuatilie swala hili kwani linakiuka sheria za uchaguzi.


vipi ingekua lowasa hapo
 
Kwani wewe ni mjinga? Hujui kuangalia picha? Photography kwenye geography ulikuwa unaeza tambua activities by just looking on the photo? Sasa kama hiyo uneshindwa basi, utakuwa umefeli, na uko kitaa unazeekea viroba, ndo maana tunashabikia vitu vya ufala, eg ukawa!!!
Mbona hutaki kuelewa, andika hili neno mahali >>>>#hapakazitu, haya andika uwe unajikumbusha sawa?

mbona huna msimamo!!? mara photography mara alikuwa anazawadiwa!! embu njooni na jibu kamili!!
 
Tumesema CCM wameharibu nchi ! Sasa wanatoa rushwa hadharani na hakuna wa kusema ! Hukumu yenu October 25
 
Mkuu hii ni zaidi ya kuomba kura makanisani na misikitin !!UKAWA fanyieni kazi hili mara moja mlilipoti kwenye tume ya uchaguzi tuone hatua watakayochukua Ukilea nyani utavuna mabua.
Kweli wewe ni makundu na ccm inanufaika na kuwepo mtu kama wewe, na mko wengi. Unajua UKAWA maana yake nini? Umesikia wapi kuwa ipo?
 
Back
Top Bottom