Mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?


ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,848 280
Niko Musoma, muda mfupi ujao mama Salma Kikwete atawasili hapa, kufungua maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru kwa UWT, swali langu liko hapa gari la matangazo linapita mitaani kuhamasisha wananchi wajitokeze kumalaki Mheshimiwa mama Salima Kikwete, Je mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?
Naomba kuwasilisha!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Siyo Mheshimiwa ni mke wa Kikwete na hakuna sababu yoyote ya kumuita mheshimiwa labda kama upo punguani utamwita hivyo.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Niko Musoma, muda mfupi ujao mama Salma Kikwete atawasili hapa, kufungua maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru kwa UWT, swali langu liko hapa gari la matangazo linapita mitaani kuhamasisha wananchi wajitokeze kumalaki Mheshimiwa mama Salima Kikwete, Je mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?
Naomba kuwasilisha!
Nani anamuheshimu....?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,857
Likes
13,639
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,857 13,639 280
uheshimiwa aupate wapi!huyo ni mke tu
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Sherehe za UWT kwa gharama ya serikali.........halafu wanashindwa kulipia pango Mawizara yake
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kazi ipo ....
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 82 145
Ingekuwa Vizuri tungejua maana ya neno mheshimiwa kabla ya kupost hizi comments zetu.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,848 280
Sherehe za UWT kwa gharama ya serikali.........halafu wanashindwa kulipia pango Mawizara yake
Nashanga! Ndo anawasili sasa MC anasherehesha vilivyo, ''mama yetu mpendwa mh. mama Salama'' Yaaani hata simuelewi, natamani nikamyanganye mic. Halafu wanajamvii kuna kitu kinanitatiza, hivi hizi sherehe za miaka 50 ya uhuru kwa kila wizara na taasisis zake, hizi gharama zinatoka wapi, sikufuatilia vizuri bajeti za wizara wakati wa bunge la bajeti sababu ya mgao wa umeme, naomba mnijuze. Manake siku nchimbi anafungua haya maadhimisho huko Butiama, dar kwenye ofisi zake vyombo vilikuwa vinatolewa nje kwasababu wameshindwa kulipa kodi. Lol!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mtu gani anastahili kuitwa mheshimiwa na nani hastahili kuitwa. Tuanzie hapo kwanza.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,848 280
Mama ndo ametua sasa naona mchuma wa serikali ndo umemleta
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,885
Likes
6,701
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,885 6,701 280
sherehe za miaka 50 ya Uhuru ni ufujaji wa pesa tunasheherekea nini haswa kwa linchi lililopoteza mwelekeo...........hosp zetu dawa hakuna wagonjwa wanataabika bila msaada huku wengine wapo busy kusheherekea uhuru ni upu**** mtupu
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Maswali mengine bwana! Kwani mtu kuwa mheshimiwa kunasomewa?
 
C

Claxane

Senior Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
162
Likes
1
Points
0
C

Claxane

Senior Member
Joined Apr 16, 2011
162 1 0
Acha upumbavu. Yule ni muheshimiwa penda usipende hata watoto wao ni waheshimiwa.
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
48
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 48 45
Niko Musoma, muda mfupi ujao mama Salma Kikwete atawasili hapa, kufungua maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru kwa UWT, swali langu liko hapa gari la matangazo linapita mitaani kuhamasisha wananchi wajitokeze kumalaki Mheshimiwa mama Salima Kikwete, Je mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?
Naomba kuwasilisha!
Kwenye bold red
Kwani waziri wa jinsia yuko wapi? hili suala la uhuru si ni la kitaifa?
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,848 280
Acha upumbavu. Yule ni muheshimiwa penda usipende hata watoto wao ni waheshimiwa.
wakati mwingine jaribu kuuficha upumbavu wako, si lazima uchangie kila thread inayoletwa hapa. Eti hata watoto wao ni waheshimiwa... Wewe ndo wale wale ukimuona Miraji unaanza kutetemeka, utakuwa mtumwa hadi unakufa nyamb**u wewe
 

Forum statistics

Threads 1,238,755
Members 476,122
Posts 29,329,395