Mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ram, Oct 12, 2011.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Niko Musoma, muda mfupi ujao mama Salma Kikwete atawasili hapa, kufungua maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru kwa UWT, swali langu liko hapa gari la matangazo linapita mitaani kuhamasisha wananchi wajitokeze kumalaki Mheshimiwa mama Salima Kikwete, Je mama Salma Kikwete ni Mheshimiwa?
    Naomba kuwasilisha!
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siyo Mheshimiwa ni mke wa Kikwete na hakuna sababu yoyote ya kumuita mheshimiwa labda kama upo punguani utamwita hivyo.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nani anamuheshimu....?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,782
    Likes Received: 6,599
    Trophy Points: 280
    uheshimiwa aupate wapi!huyo ni mke tu
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sherehe za UWT kwa gharama ya serikali.........halafu wanashindwa kulipia pango Mawizara yake
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo ....
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa Vizuri tungejua maana ya neno mheshimiwa kabla ya kupost hizi comments zetu.
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Nashanga! Ndo anawasili sasa MC anasherehesha vilivyo, ''mama yetu mpendwa mh. mama Salama'' Yaaani hata simuelewi, natamani nikamyanganye mic. Halafu wanajamvii kuna kitu kinanitatiza, hivi hizi sherehe za miaka 50 ya uhuru kwa kila wizara na taasisis zake, hizi gharama zinatoka wapi, sikufuatilia vizuri bajeti za wizara wakati wa bunge la bajeti sababu ya mgao wa umeme, naomba mnijuze. Manake siku nchimbi anafungua haya maadhimisho huko Butiama, dar kwenye ofisi zake vyombo vilikuwa vinatolewa nje kwasababu wameshindwa kulipa kodi. Lol!
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtu gani anastahili kuitwa mheshimiwa na nani hastahili kuitwa. Tuanzie hapo kwanza.
     
  10. ram

    ram JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mama ndo ametua sasa naona mchuma wa serikali ndo umemleta
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Tupe maana...
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    sherehe za miaka 50 ya Uhuru ni ufujaji wa pesa tunasheherekea nini haswa kwa linchi lililopoteza mwelekeo...........hosp zetu dawa hakuna wagonjwa wanataabika bila msaada huku wengine wapo busy kusheherekea uhuru ni upu**** mtupu
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine bwana! Kwani mtu kuwa mheshimiwa kunasomewa?
     
  14. C

    Claxane Senior Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha upumbavu. Yule ni muheshimiwa penda usipende hata watoto wao ni waheshimiwa.
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muheshimiwa hukohuko mtwara kwao
     
  16. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye bold red
    Kwani waziri wa jinsia yuko wapi? hili suala la uhuru si ni la kitaifa?
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    wakati mwingine jaribu kuuficha upumbavu wako, si lazima uchangie kila thread inayoletwa hapa. Eti hata watoto wao ni waheshimiwa... Wewe ndo wale wale ukimuona Miraji unaanza kutetemeka, utakuwa mtumwa hadi unakufa nyamb**u wewe
     
Loading...