Mama mkwe ni msumbufu, nimechoka. Nifanyeje?

Mama mkwe ni msumbufu, nimechoka. Nifanyeje?

wewe jamaa unazingua...unapewa ushauri bado unaupinga sijui unataka nini sasa..
 
Kwanini anawahi kurudi nyumbani? awe anachelewa akute wameshalala
 
Kuna Besti yangu Tulimaliza nae chuo Mjini hapa Dar yeye akafanikiwa kupata kazi Bank moja ivi ipo Posta ila yeye anakaa Tegeta nyuki. Ana kama miaka miwili toka apate kazi pia akapewa mkopo wa gari IST. Mwaka jana mwezi wa tatu aka oa mke Mtu wa Mbagala alikuwa ni moja wa Classmate wetu..

Ishu ni kwamba mke wake kwa sasa ni mjamzito kama miezi saba hivi. Hivyo anahitaji uangalizi wa karibu sana na yeye mda mwingi yupo kazini anaondoka Hasubui sana na kurudi usiku. Kila akirudi nyumbani kutoka kazin huwa anamkuta mama mkwe nyumbani kwake (sio jambo baya) na baada ya jamaa kuingia tu mama mkwe huwa anaaga kuondoka hivyo anataka aludishwe kwao Mbagala. Jamaa huwa inamlazimu kumrudisha mama mkwe wake mbagala na kupelekea kuchoka zaidi na kutumia gharama kubwa za mafuta na kurudi nyumban usiku sana maana Tegeta to Mbagala ni safari.

Jamaa amejaribu kuongea na mke wake amwambie mama mkwe basi awe anakuja hata mara moja kwa week hii ilipelekea ugomvi mke anahisi labda jamaa hampendi mama mkwe wake. Na sababu kubwa mama mkwe anakuja kushinda na mwanae kutokana na hali ya ujauzito hawana hata house girl..

Mara nyingi jamaa ana jaribu kumshawishi basi mkwe alale pale ila mkwe anakataa kabisa anadai hawezi kulala nje ya nyumba yake...

Binafsi nisha wai mshauri jamaa asingizie gari bovu ameliacha garage na alisha jaribu kufanya ivyo ila ili mkost vile vile sababu ilibidi achukue UBER ya kumrudisha mkwe Mbagala..

Sasa jamaa anaomba ushauri afanyaje?
Anachoka sana pia anatumia gharama kubwa sana.. Gari yake hawezi kuiuza sababu bado inakatwa ni ya mkopo wa bank..
Hakuna namna zaidi ya kuwaambia wote wawili ukweli tena wakiwa pamoja! Kinachofanyika hapo ni kijana anaingizwa kwenye maisha ya kutawaliwa na familia ya mke wake na akizubaa watampanda kichwani! ameshaolewa atulie na afuate maagizo ya mumewake huyo mama akatulie kwake na kama akija plan ni kulala amasivyo awe amejipanga kwa nauli ya takisii . Kijana ita hata ndugu yako wa kike au hata mama yako huyo mkwe akizingua!
 
Very simple, jamaa atoe taarifa kuwa atakuwa na safari ya kikazi mwezi mzima tena nje ya nchi.
Hivyo aandae mchepuko akapumzike mqezi mzima na aweke whatsapp namba tofauti na namaba anayotumia.
Anapoondoka aache bajeti sawa na aiku atakazokuwa nje na balance kidogo.
Hizo siku amblock mke wabaki kuwasiliana whatsapp tena usiku tuu...
U
Mshauri mjinga sawa na ujinga wake.
Hahahahaha hii ni best yangu yamemkuta mim sihusiki hapa..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba unijibu maswali haya ndo nitatoa ushauri
1.huyo mama mkwe mume wake yupo?
2.mmeshindwa kutafuta mfanyakazi?
3.kwanini huyo mama mkwe asiondoke mapema asubiri hadi usiku?
4.ana dalili za kishirikina?maana wachawi ndo hiwa hawalali nje ya nyumba yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti arudi kwao,akishajifungua ndio harudi au mama mkwe aamie hapo kwa muda.....wakishindwana hapo waachane tu;watoto wazuri bado wako wengi tu
 
Back
Top Bottom