Mama mkwe ni msumbufu, nimechoka. Nifanyeje?

Mama mkwe ni msumbufu, nimechoka. Nifanyeje?

Hakuna mamamkwe kiazi namna hii. Hii story haijakamilika au umeleta uongo.
Hakuna mjinga wa kutoka sijui Mbagala to Tegeta kila asubuhi na kurudi usiku as if ni mfanyakazi. Unajua usumbufu wa kusafiri wewe, tena kwa mamamkwe? Kila siku apige jalamba kwa mwanae na kurudishwa jioni na zile foleni zote na usumbufu, haiwezekani.
 
Mwambie aongee na Baba mkwe wake amueleze hilo tatizo linalo msibu, watapata majibu.Kama babamkwe hayupo atafute kaka wa huyo mama mkwe wake, yaani mjomba wa mkewe, amsimulie kama alivyokusimulia wewe.

Akishindwa hili, amrudishe mkewe kwao mbagala, yeye awe anaenda kumwangalia weekends.
 
Hakuna mamamkwe kiazi namna hii. Hii story haijakamilika au umeleta uongo.
Hakuna mjinga wa kutoka sijui Mbagala to Tegeta kila asubuhi na kurudi usiku as if ni mfanyakazi. Unajua usumbufu wa kusafiri wewe, tena kwa mamamkwe? Kila siku apige jalamba kwa mwanae na kurudishwa jioni na zile foleni zote na usumbufu, haiwezekani.
Boss hayaja kukuta aisee ndio maana wasema hivi..
 
Mwanaume unarudije nyumbani mapema?rudi saa saba za usiku tuone kama atatamani umpeleke huko Mbagala.
Hahahahahahhaha noma sana.. Unajua hizi tabia zina watu wake wengine huwa awawezi aisee
 
Mwambie aongee na Baba mkwe wake amueleze hilo tatizo linalo msibu, watapata majibu.Kama babamkwe hayupo atafute kaka wa huyo mama mkwe wake, yaani mjomba wa mkewe, amsimulie kama alivyokusimulia wewe.

Akishindwa hili, amrudishe mkewe kwao mbagala, yeye awe anaenda kumwangalia weekends.
Ushauri mzuri sana huu.. Hapa afanye kumrudisha mke kwao maana imebaki miezi michache sana
 
Back
Top Bottom