Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Hlf ajabu moja mbona mamako wewe haji kumkera yeye.... cjaelewaga hii makitu ya mama wa mwanaume kukiona ana rights za kufanya atakavyo... mfyuuu zao
Haha na usemi wao "mimi ndo mama ake, nimembeba tumboni miezi 9, sijui nimemsomesha kwa tabu, hapa ni kwa mwanangu na mali za mwanangu" woiii. Mtu anakazania nimemsomesha kwa tabu, sasa sijui alitaka mke ukutane na mumeo akiwa mdogo uchangie kumsomesha pia ili uwe na right juu ya mumeo pia? Na akifika kwa mwanae afanye anavyotaka bila kuulizwa so far mali zote ni za mwanae (they wish), Yani mke unaonekana kama kizuizi cha wao kuenjoy na watoto wao. Nafikiri from tunavyoanza kulea watoto wetu, let us prepare ourselves mentally/psychologically and spiritually kwamba watoto tunaowalea, siku moja hawatokuwa watoto wetu tu, bali watakuwa waume na wababa kwa watoto wao. We can't ignore their sacrifices and tunawashukuru milele wametuzalia na kutulelea waume na baba bora kwa wanetu, but watuache na sisi basi tuplay part zetu kwenye maisha ya watoto wao peacefully. It's too much, Abeg
 
Nawe una kasoro pia.
Katika suala la heshima kwa mmeo nimeku-disco. Kwenye simuluzi yako kwanini mmeo umuite "mwanaye" badala ya "mme wangu"?
Nimepata ukakasi wakati naiungaunga, kwamba yupi ndiye yupi!
Sijui kwanini kinamama huwa mnabweteka sana katika suala zima la nidhamu mnapokuwa tayari ktk ndoa zenu!
 
Haha na usemi wao "mimi ndo mama ake, nimembeba tumboni miezi 9, sijui nimemsomesha kwa tabu, mali za mwanangu" woiii. As if wanaotuzaa sisi wenyewe wanabeba mimba zao mgongoni na wanajifungua after 2 months. Mtu anakazania nimemsomesha kwa tabu, sasa sijui alitaka mke ukutane na mumeo akiwa mdogo uchangie kumsomesha pia ili uwe na right juu ya mumeo pis? Na akifika kwa mwanae afanye anavyotaka bila kuulizwa so far mali zote ni za mwanae (they wish), Yani mke unaonekana kama kizuizi cha wao kuenjoy na watoto wao. Nafikiri from tunavyoanza kulea watoto wetu, let us prepare ourselves mentally/psychologically and spiritually kwamba watoto tunaowalea, siku moja hawatokuwa watoto wetu tu, bali watakuwa waume na wababa kwa watoto wao. We can't ignore their sacrifices and tunawashukuru milele, but watuache na sisi basi tuplay part zetu kwenye maisha ya watoto wao peacefully. It's too much, Abeg
nimeacha unyayo tu.., nilikuwa napita
 
Haha nimecheka
[emoji28]
Haha na usemi wao "mimi ndo mama ake, nimembeba tumboni miezi 9, sijui nimemsomesha kwa tabu, mali za mwanangu" woiii. As if wanaotuzaa sisi wenyewe wanabeba mimba zao mgongoni na wanajifungua after 2 months. Mtu anakazania nimemsomesha kwa tabu, sasa sijui alitaka mke ukutane na mumeo akiwa mdogo uchangie kumsomesha pia ili uwe na right juu ya mumeo pis? Na akifika kwa mwanae afanye anavyotaka bila kuulizwa so far mali zote ni za mwanae (they wish), Yani mke unaonekana kama kizuizi cha wao kuenjoy na watoto wao. Nafikiri from tunavyoanza kulea watoto wetu, let us prepare ourselves mentally/psychologically and spiritually kwamba watoto tunaowalea, siku moja hawatokuwa watoto wetu tu, bali watakuwa waume na wababa kwa watoto wao. We can't ignore their sacrifices and tunawashukuru milele, but watuache na sisi basi tuplay part zetu kwenye maisha ya watoto wao peacefully. It's too much, Abeg


Baadhi ya wakwe kwa upande wa waume huwa so much attached kwa watoto wao for some reasons. They don't let them go to be with their families, kirahisi.
Unless kama kuna watoto wa kike wawaeleweshe na kuwapa mfano, kama ingekuwa wao ma mkwe angesikiaje mtoto wake kunyanyaswa kwenye nyumba yake mwenyewe.
 
Nawe una kasoro pia.
Katika suala la heshima kwa mmeo nimeku-disco. Kwenye simuluzi yako kwanini mmeo umuite "mwanaye" badala ya "mme wangu"?
Nimepata ukakasi wakati naiungaunga, kwamba yupi ndiye yupi!
Sijui kwanini kinamama huwa mnabweteka sana katika suala zima la nidhamu mnapokuwa tayari ktk ndoa zenu!
Kwani uongo sio mwanae... !!!
 
[emoji28]




Baadhi ya wakwe kwa upande wa waume huwa so much attached kwa watoto wao for some reasons. They don't let them go to be with their families, kirahisi.
Unless kama kuna watoto wa kike wawaeleweshe na kuwapa mfano, kama ingekuwa wao ma mkwe angesikiaje mtoto wake kunyanyaswa kwenye nyumba yake mwenyewe.
For sure inabidi tu kujiandaa kisaikolojia kuwa kuna siku mtoto wako atakuacha, atakuwa na familia yake. Inawasumbua wengi honestly as wanataka mtoto aendelee kuwa wa kwake alone, attention yote apewe yeye, which is impossible of course
 
For sure inabidi tu kujiandaa kisaikolojia kuwa kuna siku mtoto wako atakuacha, atakuwa na familia yake. Inawasumbua wengi honestly as wanataka mtoto aendelee kuwa wa kwake alone, attention yote apewe yeye, which is impossible of course


Ni kweli asee ni vizuri kujiandaa kisaikolojia. Ingawa haifanani sana lakini ni kama vile mtoto anapoenda boarding school na mzazi anakuwa na wasiwasi kama atakuwa vizuri, akijua fika anarudi likizo. Lakini kwenye kuoa ndio anaenda kimoja.

Halafu kama alikuwa momma's boy ndio kabisa. Ma mkwe lazima wasiwasi kama unamtunzia boy wake vizuri. Kama huyu wa lady J anaona mwanae anapunjwa chakula.
Kujiandaa muhimu, so when the time comes, it won't be hard to let go.
 
huchepuki kweli?kama mume nyonga mbovu maanake haki yako ya msingi unakosa..
kuwa na busara na uvumilivu wa kutosha biblia imenena "mwanamke mpumbavu huvunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe" sijajua ww dini gani ila Mungu wa waislamu na wakristo ni mmoja na mafunzo yale yale hata kama yanatofautiana kidogo.. huwezi mridhisha binadamu asilimia mia moja utakosea mara moja asilimia 99 ya mema yote huondoka na husahau..Ongea na mumeo mwambie nae upate sikiliza mtazamo wake ukoje na kama unaendana na wa mamake basi inabidi umuweke sawa ndipo ataweza ongea na mamake.
 
Back
Top Bottom