mr kyaka
Senior Member
- Apr 6, 2015
- 193
- 53
Niliachana na mke wangu mwaka jana kwa sababu zisizozuilika . Tumezaa mtoto mmoja wa kike ambaye kwa sasa ana miaka saba. Baada ya kuachana na mke wangu nilimuomba mama mkwe mwanangu abaki nae mpaka January mwakan ndo nitamchukua rasmi, lakini cha kushangaza kila nikimwambia mama mkwe suala la kumchukua mwanangu anakuwa hanyooshi maelezo,. Mara anasema ashauriane kwanza na babu yake, mara mtoto huku anasoma n. k. yaan kwa ufup tu anakuwa na vijisababu vingi vingi.
Juzi nilimpigia mama mkwe simu kuwa nina hamu na mwanangu, kwa hiyo Jumamosi nitamtuma ndugu yangu akamchukue, mama mkwe akakubali. Leo nikamtuma ndugu yangu akamchukue, kufika pale mama mkwe akamwambia hawezi kumpa mpaka mimi mwenyewe niende. Kumbukeni juzI nilishampigia mama mkwe simu na nikamwambia mpaka mtu atakayeenda kumchukua akasema sawa.
Kwa kweli nilipata hasira sana kwanini nina hamu ya kumuona mwanangu halafu mama mkwe anaweka ugumu!? Nimempigia simu kumuuliza kwanni amekataa na mtoto amesema hadi ampe taarifa babu yake maana hayupo amekwenda msibani. Baada ya kuona ananizungusha sana na nilimpa taarifa mapema nimeamua niende shuleni kwa mtoto nikamchukua kisha nikawapa taarifa wasimtafute mtoto mimi ndo nimemchukua.
Nilipanga aje anisalimie tu na kesho nimrudishe, sasa je kesho nimrudishe kama nilivyopanga au nisimrudishe tena? January nilipanga kumchukua jumla, sasa nahisi kama nikimrudisha tunaweza kuanza kuzungushana tena na nitakapomhitaji tena wanaweza kumficha au kumtorosha.
Naombeni ushauri tafadhali..
Juzi nilimpigia mama mkwe simu kuwa nina hamu na mwanangu, kwa hiyo Jumamosi nitamtuma ndugu yangu akamchukue, mama mkwe akakubali. Leo nikamtuma ndugu yangu akamchukue, kufika pale mama mkwe akamwambia hawezi kumpa mpaka mimi mwenyewe niende. Kumbukeni juzI nilishampigia mama mkwe simu na nikamwambia mpaka mtu atakayeenda kumchukua akasema sawa.
Kwa kweli nilipata hasira sana kwanini nina hamu ya kumuona mwanangu halafu mama mkwe anaweka ugumu!? Nimempigia simu kumuuliza kwanni amekataa na mtoto amesema hadi ampe taarifa babu yake maana hayupo amekwenda msibani. Baada ya kuona ananizungusha sana na nilimpa taarifa mapema nimeamua niende shuleni kwa mtoto nikamchukua kisha nikawapa taarifa wasimtafute mtoto mimi ndo nimemchukua.
Nilipanga aje anisalimie tu na kesho nimrudishe, sasa je kesho nimrudishe kama nilivyopanga au nisimrudishe tena? January nilipanga kumchukua jumla, sasa nahisi kama nikimrudisha tunaweza kuanza kuzungushana tena na nitakapomhitaji tena wanaweza kumficha au kumtorosha.
Naombeni ushauri tafadhali..