Mama Makinda awaumbua wanawake

Mama Makinda awaumbua wanawake

Status
Not open for further replies.

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Leo nilikuwa nafuatilia mchakato wa watu wanaochaguliwa kupeperusha bendera ya Chama Cha Mapinduzi CCM (uchaguzi Mkuu 2015).

Cha kustaajabisha ni pale nilipomsikia Mama Makinda, Spika wa Bunge akisema "wanawake walikuwa hawafiki kileleni mpaka hii awamu ya nne ndio wamefika kileleni shukrani zimuendee JK"😂😂😂😂

Me sijakuelewa sana huyu Mama je ninyi mmemuelewa?
 
Sasa tatizo liko wapi?Kileleni-(Nomino) ni sehem/ngazi ya juu ya kitu fulani,,mwisho wa tukio,jambo nk...(Wapi Sigala..wa BAKITA)
 
Kwani we wazani kilele cha mlima Kilimanjaro? la hasha... ni tatu bora ..
 
Nchi huru hii, elewa au tafsiri unavyotaka bora usimtukane mtu.
 
Kwan makinda kakosea wap??? Ni awam ipi ilowahi kufikisha wanawake kilelen tofauti na ya jk??????? Ahaaaaa loh watu wanatafisiri
 
Leo nilikuwa nafuatilia mchakato wa watu wanaochaguliwa kupeperusha bendera ya Chama Cha Mapinduzi CCM (uchaguzi Mkuu 2015).

Cha kustaajabisha ni pale nilipomsikia Mama Makinda, Spika wa Bunge akisema "wanawake walikuwa hawafiki kileleni mpaka hii awamu ya nne ndio wamefika kileleni shukrani zimuendee JK"

Me sijakuelewa sana huyu Mama je ninyi mmemuelewa?

Wale kina mama mi wamenishinda, mwingine ooooooh ntafanya kazi na Lowasa, mwingine ooooh Khatibu mpenzi wangu ila nisilete ugomvi huko nyumbani hata sijawaelewa!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom