Mama Leo,kwa nini Unamtesa mumeo na Ukahaba hutaki kuacha? Una laana wewe si bure.

wiseboy.

JF-Expert Member
Aug 11, 2014
2,932
4,536
Mama Leo,(si jina lake halisi,majina yote humu ni ya kutunga) mama Leo wewe ni shetani mwenye umbo la binadamu,sura yako pana,na bichwa kubwa,makalio yako ya kihindi na weupe wa dukani vimemfanya Remmy kuwa chizi,hakuna asiyekujua wewe mama Leo kwa ukahaba wako ktk kitongoji chote cha kakola wilaya ya kahama shinyanga,nahisi hata yule ndugu yangu shyland ameshakugegeda maana sifa yako kuu ni kuwa hujui kukataa,sitaisahau ile siku ulipopigwa mande na wanaume watano kwenye mtaro wa maji na tigo yako wakaifumua ile ile,Remmy alikuwa zamu ya usiku kazini kesho yake aliposikia story akadai kuwa unasingiziwa hizo ni njama tu za kuwatenganisha wakati ukweli ni kuwa wewe ni kahaba uliyeshindikana hadi kwa mama yako mzazi aliyepo Dar,Remmy kwa sasa anafanya kazi Mali nje ya nchi na amekuhamishia kahama mjini ambako kwa macho yangu nilikupiga chabo ukiliwa tigo sunshine hotel wakati mumeo akiwa Mali anapigika na kazi ngumu za mgodini,hebu muonee huruma mumeo na mwanae feki Leonard uliyeamua kumbambika ukijua wazi siyo.
 
Nahuyu aliemla akiuliza humu. ulitaka nilenani wekajibu LA haraka
 
Back
Top Bottom