Mama John Pombe azungumza na wanawake wa Chato

Mama John Pombe azungumza na wanawake wa Chato

Mama Pombe Magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa Mh Magufuli, amewahakikishia wanawake Chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wazawajito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

HONGERA SANA MAMA YETU ,WATANZANIA WANAKUTAKIA KILARAHELI KTK SHUGHULI ZA UJENZI WA TAIFA.

MAGUFULI NI KAZI TU.

Mama magufuli yuko dar NA leo nimemuona
 
Mama Pombe Magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa Mh Magufuli, amewahakikishia wanawake Chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wazawajito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

HONGERA SANA MAMA YETU ,WATANZANIA WANAKUTAKIA KILARAHELI KTK SHUGHULI ZA UJENZI WA TAIFA.

MAGUFULI NI KAZI TU.
safi sana... apite na Barrick Gold pale akaongee nao

Kuna wanawake muhimu sana pale
 
Mama pombe eikeiei mama nipimie teh. Kumbe leo tar5/9/015? inamana SAIBA KRAIMU LOO imeshapita dah!!
 
Hongera sa Dr kwa kuwa na mke shupavu.Ushindi wa kishindo umepatikana.
 
Mama Magufuli tunatambua mchango wako,kweli CCM ni mbele kwa mbele.
 
[h=2][/h]
Mama Pombe Magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa Mh Magufuli, amewahakikishia wanawake Chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wazawajito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

HONGERA SANA MAMA YETU ,WATANZANIA WANAKUTAKIA KILARAHELI KTK SHUGHULI ZA UJENZI WA TAIFA.

MAGUFULI NI KAZI TU.​
 
Magufuli ni jembe, ni chaguo la wengi.
 
erick13. Ulikua unamuulizia mke wa Magufuli yupo wapi. jibu la uzi uliofungua lipo huku
 
Last edited by a moderator:
Hapo chato ndio magufuli alijenga kanisa wasali wakiristo wa madhebu yote?

Baadae ikaleta mgogoro na wakalisusa sasa limekuwa kama gofu

Lipo chato barabarani
 
kiujumla hakuna jipya ndani ya ccm. zaidi ni ulaghai na kuwatisha tu wananchi wasichague upinzani eti wataleta vita....
 
MAMA JOHN POMBE AZUNGUMZA NA WANAWAKE WA CHATO.

Mama Pombe Magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa Mh Magufuli, amewahakikishia wanawake Chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wajawazito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

HONGERA SANA MAMA YETU ,WATANZANIA WANAKUTAKIA KILARAHELI KTK SHUGHULI ZA UJENZI WA TAIFA.

MAGUFULI NI KAZI TU.
 
Back
Top Bottom