Mama John Pombe azungumza na wanawake wa Chato

Mama John Pombe azungumza na wanawake wa Chato

MAMA JOHN POMBE AZUNGUMZA NA WANAWAKE WA CHATO.

Mama Pombe Magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa Mh Magufuli, amewahakikishia wanawake Chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wajawazito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

HONGERA SANA MAMA YETU ,WATANZANIA WANAKUTAKIA KILARAHELI KTK SHUGHULI ZA UJENZI WA TAIFA.

MAGUFULI NI KAZI TU.
 
Kaongelea wapi huyu First lady?
ImageUploadedByJamiiForums1441473205.645380.jpg
 
Atabaki kua mke wa mwenyekiti wa ccm taifa,first lady Mama Regina Lowassa
 
mama john pombe azungumza na wanawake wa chato.

Mama pombe magufuli ktk ziara zake za kuongeza ushindi ushindi kwa mh magufuli, amewahakikishia wanawake chato kuwa serikali ijayo itahakikisha inaboresha miundo mbinu ua afya, hivo akina mama wajawazito, wazee na watoto watapata huduma stahiki kwawakati swala litakalopunguza vifo visivyokuwa vya lazima.
Aidha mama kasisitiza pia wanawake watapewa kipaumbele zaidi katika kupata mikopo yenye riba nafuu, pia vikundi mbalimabi vya kina mama vitawezeshwa ktk kuhakikisha mwanamke amekuwa mstari wa mbele ktk kuleta maendeleo ya familia.

Hongera sana mama yetu ,watanzania wanakutakia kilaraheli ktk shughuli za ujenzi wa taifa.

Magufuli ni kazi tu.

mama wa kiroho anayemuombea usiku na mchana mume wake,kazi nzuri mama mungu akutangulie,
 
Jimbo la magufuli linaenda Chadema, magufuli hakubaliki hata chato,
kiukweli anayeamini sera za ccm ni mgonjwa wa akili,
yaani sere zilezile, uongo ule ule miaka 50,kweli ndugu watanzania wenzangu?
 
Hongera mama wa Tanzania kwa kazi nzuri uliyoionyesha na kuianza
 
Huyo anafukuza upepo Lowasa ikulu haendi u first lady atausikia tu
 
Huyu mama yupi...

Ndio yule aliyehongwa mjengo wa serikali?
 
Back
Top Bottom