MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Oct 25, 2012 #2 Mbona mama mwenyewe ni teenager, maana ana hamtendei haki huyo mtoto
Mahmetkid JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 732 Reaction score 445 Oct 25, 2012 #3 Kama wanyama? Hii si haki kwa mtoto
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,283 Oct 25, 2012 #4 MadameX said: Mbona mama mwenyewe ni teenager, maana ana hamtendei haki huyo mtoto Click to expand... Nowdays watoto pia wana watoto. Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
MadameX said: Mbona mama mwenyewe ni teenager, maana ana hamtendei haki huyo mtoto Click to expand... Nowdays watoto pia wana watoto. Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,488 Reaction score 100,883 Oct 25, 2012 #5 Mama yangu weeeeeeee hiyo chuchu hio saa sita kamili on dot
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,321 Oct 25, 2012 #6 Mmmh!! hawazi kupata utamu kweli?
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Oct 25, 2012 #7 Haya bana, we were born to shine lakini....!