Mama Big ndani ya mjengo

Mama Big

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
488
0
Aslm waungwana....Bwana Yesu asifiwe....Mamboz

Habari za masiku tele....wapinzani hongereni kwa ushindi Igunga.

Naomba kukaribia tena baada ya muda mrefu natumai wana Jf mpo wote na Mola anawajaalia afya njema.
 

The Finest

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
21,617
1,225
Aslm waungwana....Bwana Yesu asifiwe....Mamboz

Habari za masiku tele....wapinzani hongereni kwa ushindi Igunga.

Naomba kukaribia tena baada ya muda mrefu natumai wana Jf mpo wote na Mola anawajaalia afya njema.
Hahaha!!! Kipenzi umerudi
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,893
2,000
Aslm waungwana....Bwana Yesu asifiwe....Mamboz

Habari za masiku tele....wapinzani hongereni kwa ushindi Igunga.

Naomba kukaribia tena baada ya muda mrefu natumai wana Jf mpo wote na Mola anawajaalia afya njema.

Jamaa alikuficha hivi hivi...wlcm bck..
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,955
2,000
Aslm waungwana....Bwana Yesu asifiwe....Mamboz

Habari za masiku tele....wapinzani hongereni kwa ushindi Igunga.

Naomba kukaribia tena baada ya muda mrefu natumai wana Jf mpo wote na Mola anawajaalia afya njema.

Karibu sana, jisikie upo sehemu murua kabisa
 

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
5,701
2,000
Aslm waungwana....Bwana Yesu asifiwe....Mamboz

Habari za masiku tele....wapinzani hongereni kwa ushindi Igunga.

Naomba kukaribia tena baada ya muda mrefu natumai wana Jf mpo wote na Mola anawajaalia afya njema.
Karibu sana mhibu uje na mchango wako!!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom