e- ardhi wakisha milikisha ardhi yote kwa wazenji iliyoko baraNijuzeni nina yangu ambayo itakuwa double heda kwake je lini anatoka?
Pole Mama ila lini watoka heda?
😀😀😀sasa unapanic nini Mkuu?jifunze kuandika vizuri, na kubali kukosolewaHeda ni kalio lako
mkuu??itakuwa double heda kwake je lini anatoka?
MkuuNijuzeni nina yangu ambayo itakuwa double heda kwake je lini anatoka?
Pole Mama ila lini watoka heda?
Free heda mithili ya Amisi Tambwe.Heda ndiyo nini? 🤔
Halafu Platinum member kabisa 😩ni huzuni 😅😅😅
Kukosea kupo ni sawa na wewe ulikuwa umeandika Afu badala ya Halafu. Japo matumizi ya H NA A kuna baadhi yanawasumbua kwa sababu za lugha mama. Kwa wewe kuandika afu badala ya halafu ni swala la kimazoeaHeda ndiyo nini? 🤔
Halafu Platinum member kabisa 😩ni huzuni 😅😅😅
Mkifunguliwa kesi za ugaidi hatutaki kutia huruma hapa jukwaani.Heda ndiyo nini? 🤔
Halafu Platinum member kabisa 😩ni huzuni 😅😅😅
😃😃😃 nachokaFree heda mithili ya Amisi Tambwe.
Sahihi kabisa nakubaliana na wewe MkuuKukosea kupo ni sawa na wewe ulikuwa umeandika Afu badala ya Halafu. Japo matumizi ya H NA A kuna baadhi yanawasumbua kwa sababu za lugha mama. Kwa wewe kuandika afu badala ya halafu ni swala la kimazoea
😎Mkifunguliwa kesi za ugaidi hatutaki kutia huruma hapa jukwaani.
heda ndio nini!Nijuzeni nina yangu ambayo itakuwa double heda kwake je lini anatoka?
Pole Mama ila lini watoka heda?
Huyo wa heda hajakosea kuandika ila hajuiKukosea kupo ni sawa na wewe ulikuwa umeandika Afu badala ya Halafu. Japo matumizi ya H NA A kuna baadhi yanawasumbua kwa sababu za lugha mama. Kwa wewe kuandika afu badala ya halafu ni swala la kimazoea