Mama acha aitwe MAMA!! Hii Picha imenitoa Machozi!

Mama acha aitwe MAMA!! Hii Picha imenitoa Machozi!

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
16,654
Reaction score
18,805
13709878_10208841778217041_4558171644219919700_n.jpg
 
I don't have special words to describe how nice, caring and loving are women; how much important they're to us.
Hapo mama yuko kazini bila kujali uchovu alionao ili tu mwanae apate cha kuweka mdomoni, apate hela ya ada ya mwanae.
I love and respect you all women, I acknowledge your withstanding nature.
Shikamoo kwa kila mwanamke hapa JF bila kujali umri wako kwani wewe ni mama yangu-unanipikia, unanifulia nguo zangu,unanipoza ninapokuwa na maumivu just as ma mum has been doing!
 
Jambazi umelia!!! Bhasi acha mama aitwe mama
 
Heshima kubwa kwa mama.. Naamin wengi tuliopitia maisha ya dhiki huku baba katangulia mbele za haki ndo tunajua mama ni muhimu kias gan , kwa hali hio ndo mana ukimdharau mama hufanikiwi maishani.
 
Inasikitisha.

Halafu bado wagambo watamtimua hapo.

Bado anatakiwa atozwe na VAT kwa hiyo bidhaa anayouza.

Bado atatembea kwa miguu kurudi nyumbani japo ameegemea gari hapo.

Imeniuma...
 
Ndio maana nyimbo zote zilizoimbwa na wanamuziki kumsifia mama huwa hazichoshi kusikilizwa wala hazichuji,mfano Mama-Spice girls,Mama-Boyz 2 Men,Mama-Bonny Mwaitege,Mama-Christian Bella.Jaribu kusikiliza ujumbe kwenye hizi nyimbo utajua MAMA ni mtu wa aina gani hapa duniani.Nawashangaa sana wanaodharau mama zao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom