simplemind
JF-Expert Member
- Apr 10, 2009
- 16,786
- 9,716
Kila mtu objects why not confirm hizo objects??
That is exactly the point. Why not confirm.
Kila mtu objects why not confirm hizo objects??
waziri mkuu wa
malaysia razak ametangaza rasmi kuwa,ndege mh370 ilianguka na kuzama ktk
bahari ya hindi na wasafiri wote waliokuwemo ndani ya ndege wamepoteza
maisha yao
chanzo: Cctv news
Dah kifo cha maji na moto jamani nyie acheni tu' wapumzike kwa Amani
waziri mkuu wa malaysia RAZAK ametangaza rasmi kuwa,ndege MH370 ilianguka na kuzama ktk bahari ya hindi na wasafiri wote waliokuwemo ndani ya ndege wamepoteza maisha yao
chanzo: cctv news
yaani ukifikiria kiundani unaona kabisa aina hii ya kifo ni mbaya zaid na walikuwa wanaelewa kabisa kuwa sasa basi tena,kwani ndege ilisafiri umbali mrefu sana kabla ya kuanguka na kuzama majini
ni kweli mkuu,hadi sasa hivi wapo live wanaendelea kuliongelea,unaweza angalia cctv news[Breaking News]
Kila mtu objects why not confirm hizo objects??
Aisee bora hata wangeanguka Nchi kavu
Samahani mimi nikombali na tv, je wameonyesha ushahidi wowote wakubeba hiyo taarifa yao? Au ni makisio tu baada ya kuchoka kutafuta?
hahahahaha
huko nako labda ingeripuka
Hiyo ndege ni kizungumkuti, naona wamechoka kutafuta, maana hata hizo objects zenyewe hazijathibitishwa kuwa ndio hizo wanasema hii ni kutokana na sattelite za UK ziliona ndege hiyo maeneo hayo mara ya mwisho na hakuna kiwanja karibu, ila kesho wanasema watatoa taarifa zaidi Officials Say Missing Malaysia Airlines Plane 'Ended in the Southern Indian Ocean' - YahooNn kilitokea ilianguka bila sababu mbona hawatoi msg inayoridhisha, kila ajar inasababu