Malaya


Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Mtoboasiri hivi unaishi dar au mji gani? Saa ya ukombozi ni sasa.....kinamama have declared freedom ......if you can buy they can as well buy.....
Niambie huo mtaa sasa hivi niende (ukichukulia WEWE huyo umenitilia fitna ili Kongosho aniteme). nataka NIKAUZE kibamia changu sasa hivi! Na nilivyo chacha!

Btw: Kungekuwa kuwa na opportunity ya wanaume kujiuza WEWE si ungeshajiuza zamani ili ukwepe kulipa deni la Bayport???
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,834
Points
1,250
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,834 1,250
wapi kamusi ya kiswahili sanifu?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Niambie huo mtaa sasa hivi niende (ukichukulia WEWE huyo umenitilia fitna ili Kongosho aniteme). nataka NIKAUZE kibamia changu sasa hivi! Na nilivyo chacha!

Btw: Kungekuwa kuwa na opportunity ya wanaume kujiuza WEWE si ungeshajiuza zamani ili ukwepe kulipa deni la Bayport???
Hahahahaha kumbe kelele zote unamtaka Kongosho? Mtoboasiri hivi una ubavu wa kumfikisha Kongosho, sio unawinda tembo kwa manati....
 
Last edited by a moderator:
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Points
1,000
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,000
Imebidi nicheke sana. Labda niulize, huyo anayeitwa malaya anafanya huo umalaya na nani na miti? Kama anafanya na mtu kwanini mmoja aitwe malaya na mwingine sio! Anayeuza na kununua mwili wote malaya. Labda tukiliongelea kwa definition sawa lakini ki vitendo wote wapo kwenye kapu moja.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Hivi hujui Bishanga kaniuzia? Tena kwa bei chee sana

Niambie huo mtaa sasa hivi niende (ukichukulia WEWE huyo umenitilia fitna ili Kongosho aniteme). nataka NIKAUZE kibamia changu sasa hivi! Na nilivyo chacha!

Btw: Kungekuwa kuwa na opportunity ya wanaume kujiuza WEWE si ungeshajiuza zamani ili ukwepe kulipa deni la Bayport???
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,988
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,988 2,000
Tafsiri ya malaya please
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Points
195
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 195
Haina maana kuwa kwa kuwa watu wakioana basi wote wataitwa waume au wake, vivyo hivyo mwanamke anayeuza mwili wake ni kahaba na yule anayetembea na wanaume wengi kimapenzi pasipo kujiuza ni malaya na kwa wanaume wanaotembea na wanawake wengi kimapenzi wao huitwa fuska.
 
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
106
Points
0
Age
38
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined Aug 21, 2012
106 0
Ni umalaya na nani Malaya? Malaya ni msichana au mwanamke ambaye anafanya mapenzi na mtu asiyekua si mumemwe wa hahalali. kuna namna tatau za umalaya nazo 1. Malaya wa kwanza ni yule ambaye hutafuta pesa kwa kila njia ya kwa kuuza mwili wake, ikiwa kwenye geto, baa au njiani ( bara barani). 2. Aina ya Malaya mwengine yule anayekaa au naishi na mtu si mumewe wanaishi kama mtu na mume. ama wa 3. Malaya huyu hana mtu maalamu wala hana haja ya pesa yeye akijiwa na hamu ya kutaka kufanya mapenzi atakayempata yeyote atakaye mridhisha siku ile ni sawa kwake.:heh:
wewe uko kundi gani kati ya hayo?
 
W

wakalisisi

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
17
Points
0
W

wakalisisi

Member
Joined Apr 18, 2013
17 0
hii si maana halisi ya MALAYA. mala ya ni mwanamke au mwanaume na ni tabia ya mtu, maana ya malaya ni kuwa
na mpenzi zaidi ya m moja au kubadilisha wapezi ovyo
 

Forum statistics

Threads 1,283,691
Members 493,764
Posts 30,797,331
Top