Malaya


B

borninzen

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
9
Points
0
B

borninzen

Member
Joined Jun 7, 2013
9 0
Ni umalaya na nani Malaya? Malaya ni msichana au mwanamke ambaye anafanya mapenzi na mtu asiyekua si mumemwe wa hahalali. kuna namna tatau za umalaya nazo 1. Malaya wa kwanza ni yule ambaye hutafuta pesa kwa kila njia ya kwa kuuza mwili wake, ikiwa kwenye geto, baa au njiani ( bara barani). 2. Aina ya Malaya mwengine yule anayekaa au naishi na mtu si mumewe wanaishi kama mtu na mume. ama wa 3. Malaya huyu hana mtu maalamu wala hana haja ya pesa yeye akijiwa na hamu ya kutaka kufanya mapenzi atakayempata yeyote atakaye mridhisha siku ile ni sawa kwake.:heh:
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Hata wanaume baadhi yao ni Malaya.
Manake umetuongelea sisi wanawake tu.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
ehehheeh yani kama umekurupushwa toka ngomani ujue!
 
B

borninzen

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
9
Points
0
B

borninzen

Member
Joined Jun 7, 2013
9 0
Mwanamme hendi geto, wala hasimami njiani kuuza mwili wake.
 
Joharia

Joharia

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
196
Points
195
Joharia

Joharia

Senior Member
Joined May 24, 2013
196 195
Hata wanaume baadhi yao ni Malaya.
Manake umetuongelea sisi wanawake tu.
Tena wapo wanaokaa bar na barabarani kusubiria watongozwe/watongoze wanawake! na wenyewe ndio wamezdi kwa umalaya!
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
kwani wanaume siyo malaya?
By definition, malaya ni yule anaejiuza (ku-offer ndude yake ya sex kwa anaetaka kuilipia). Unfortunately, sijawahi kusikia mwanamke anakwenda kutafuta ndude ya wanaume ili atimize haja zake kwa kuinunua.

Na usiniambie habari ya 'sugar mummy' maana hao huwatafuta dogodogo wa kiume (na si kwamba hizo dogodogo huwa zinajianika ili wanawake wahitaji wafike bei).
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Ni umalaya na nani Malaya? Malaya ni msichana au mwanamke ambaye anafanya mapenzi na mtu asiyekua si mumemwe wa hahalali. kuna namna tatau za umalaya nazo 1. Malaya wa kwanza ni yule ambaye hutafuta pesa kwa kila njia ya kwa kuuza mwili wake, ikiwa kwenye geto, baa au njiani ( bara barani). 2. Aina ya Malaya mwengine yule anayekaa au naishi na mtu si mumewe wanaishi kama mtu na mume. ama wa 3. Malaya huyu hana mtu maalamu wala hana haja ya pesa yeye akijiwa na hamu ya kutaka kufanya mapenzi atakayempata yeyote atakaye mridhisha siku ile ni sawa kwake.:heh:
You are not serious.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Hata wanaume baadhi yao ni Malaya.
Manake umetuongelea sisi wanawake tu.
Madame B (with due respect - you never know maybe we may meet halafu nikasema la kusema), ila kusema ukweli hakuna hakuna malaya mwanaume. By definition, malaya ni yule anae-offer ndude yake ya sex ILI ALIPWE (na siku zote wanaume walazimishwa KUNUNUA). Ila nakubali kuwa kuna wanaume 'dunga dunga', lakini huo udunga dunga wenyewe unakuwa encouraged na wanawake wanaotaka kudungwa - ama ili walipwe pesa au wastareheshwe.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Madame B (with due respect - you never know maybe we may meet halafu nikasema la kusema), ila kusema ukweli hakuna hakuna malaya mwanaume. By definition, malaya ni yule anae-offer ndude yake ya sex ILI ALIPWE (na siku zote wanaume walazimishwa KUNUNUA). Ila nakubali kuwa kuna wanaume 'dunga dunga', lakini huo udunga dunga wenyewe unakuwa encouraged na wanawake wanaotaka kudungwa - ama ili walipwe pesa au wastareheshwe.
You are not serious Mtoboasiri.......embu toboa siri ya mariooo kisha tukuitikie.....
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Na wewe nawe! Kuna mwanamke ANANUNUA sex kwa lengo la kununua???

Mtoboasiri hivi unaishi dar au mji gani? Saa ya ukombozi ni sasa.....kinamama have declared freedom ......if you can buy they can as well buy.....
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,474
Members 493,707
Posts 30,790,842
Top