Malawi waanza kupokea chanjo za Corona

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,978
2,000
Nchi ya Malawi nayo leo imepokea Shehena ya Chanjo kwa ajili ya raia wake ili kujikinga na Ugonjwa hatari wa Corona .

FB_IMG_1614959198703.jpg


Natoa wito kwa serikali ya Malawi kuwahurumia watanzania wa mpakani ili nao wapewe fursa ya kuchanjwa wakitaka , hasa wale wa vijiji vya Njisi , Kasumulu , Isaki , Kabanga na Katumba Songwe , vijiji hivi vina muingiliano mkubwa sana wa kifamilia na raia wa Malawi .
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
5,073
2,000
Tunaweza kuzuiwa kutembelea nchi zote hapa duniani, na hivi WHO wamesema watatoa cheti kwa kila atakaefanyiwa hiyo chanjo ndio basi tena, tutulieni tu humu ndani kwetu kama maparachichi, ndivyo baba yetu anavyotaka hatuna jinsi, japo inasikitisha wakati mwingine hata maparachichi huenda kuuzwa nchi za nje, sijui sisi tufananishwe na kitu gani kingine..
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
9,876
2,000
BUJIBUJI umesikia jirani wamepata vaccines, fanya utaratibu wa kwenda kuwatembelea ndugu zako wa Karonga!!
 

Mromboo

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,512
2,000
Hii corona kwa Magufuli ina option mbili tu. Imuue au ikae nae kwa maelewano. Maana naona amekuwa kuwa jiwe, bora tufe wote kuliko abadili msimamo wake. Ila tutaisha bila kujua
 

luck

JF-Expert Member
Oct 3, 2009
1,115
2,000
waongeze na kule nyasa ikiwezekana hata mbinga maana hata lugha zao wanasikilizana. m7 atusaidie kule mutukula na vijiji vya kule. uhuru ikimpendeza awagaie chuga.
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
5,067
2,000
Hiyo dawa wanayoita chanjo inaashiria kutimia kwa unabii wa 666 kwamba hakuna kuuza wala kununua bila kupokea alama ya mnyama...hakujawahi kutokea chanjo ambayo kila mtu duniani analazimishwa kuchanjwa, vinginevyo anabaguliwa, yetu macho na masikio...
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,978
2,000
Hiyo dawa wanayoita chanjo inaashiria kutimia kwa unabii wa 666 kwamba hakuna kuuza wala kununua bila kupokea alama ya mnyama...hakujawahi kutokea chanjo ambayo kila mtu duniani analazimishwa kuchanjwa, vinginevyo anabaguliwa, yetu macho na masikio...
Washirikina utawajua tu
 

Waterbender

JF-Expert Member
Oct 2, 2018
2,245
2,000
Hiv hawa wazee wanao dead kila siku hamuwaoni au mpaka afee baba ako au babu bibi au shangazi ndo uamin corona ipoo? Ni aibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom