Malawi na Zambia Wanawake hawana mvuto kabisa

Malawi na Zambia Wanawake hawana mvuto kabisa

Ni kweli, Kenya kuna Madem wazuri sana halafu wengi ni waelewa sana. Hata ukipewa unapewa kisomi. Kuna kabila moja tu huwa hawawagi wazuri sijui kwanini, Wajaluo.ukiwa Kisumu utafikiri wote wa baba mmoja
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] haaa jamani wote baba mmoja acheni utani basi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Duuuu kwote sijawahi fika ila mbeya nauli kutoka hapa buku saba ni uzembe wangu tu.
Sawa, mabonge black wapo jamaa yangu wa Zambia pale Pretoria (tswane) alishangaa akaniambia unahamgaika nini hamna kitu huku, vitu vipo TZ

Mbeya umefika au Mwanza
 
Ila pic muhimu sana wengine hatujawahi fika huko,tunaishi kibiti tu hapa
 
Labda ni kupe mfano wa sehemu ilio na rutba huonekana hata bila mazao -mwanamke ni mtu wa kujipenda mda wowote na kutaka kua mzuri utembeapo masaa 3 mpaka 4 na kuona vioja jiby kamili sehemu hio hamna kitu

Nimekaa Malawi na Zambia kwa zaidi ya jumla ya miaka 8 na pia mke wangu wa kwanza (ambaye sasa ni marehemu) alikuwa wa Malawi na alikuwa na mvuto. Hivyo, siwezi kudanganywa kirahisirahisi hivyo!
 
Nina mwanangu anaendesha malori ya mafuta,anadai wanawake wa Zambia kule hawachambi na maji mwendo wa toilet paper.
 
Ni kweli, Kenya kuna Madem wazuri sana halafu wengi ni waelewa sana. Hata ukipewa unapewa kisomi. Kuna kabila moja tu huwa hawawagi wazuri sijui kwanini, Wajaluo.ukiwa Kisumu utafikiri wote wa baba mmoja
Basi tunatofautiana mitazamo mbona wajaluo kwa uzoefu wangu mimi ni wazuri
 
Ongeza na SA hapo Ukanda wa akina CASTER SEMENYA huo haufai
 
Nimekaa Malawi na Zambia kwa zaidi ya jumla ya miaka 8 na pia mke wangu wa kwanza (ambaye sasa ni marehemu) alikuwa wa Malawi na alikuwa na mvuto. Hivyo, siwezi kudanganywa kirahisirahisi hivyo!
Huyo atakuwa ni mhamiaji lazima. Ila Malawi hakuna dem mzuri,mitaa yote nimekagua. Ukiondoa nyonyo, huwezi kutofautisha Kati ya mwanaume na mwanamke.
 
Huyo atakuwa ni mhamiaji lazima. Ila Malawi hakuna dem mzuri,mitaa yote nimekagua. Ukiondoa nyonyo, huwezi kutofautisha Kati ya mwanaume na mwanamke.

Mhu! Labda tunaongelea Malawi tofauti, lakini siyo ninayoifahamu mimi.
 
Back
Top Bottom