Malaria na Jakuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria na Jakuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fxb, Jul 8, 2011.

  1. fxb

    fxb Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau usiku wa tarehe 7th July 2011 nikiwa naangalia taarifa katika luninga TBC walikuwa wakionyesha mabanda na kuwahoji watumbalimbali.
    Kukawa na mkurugenzi anatangaza bidhaa zake moja ya msisitizo aliouelezea ni kuwa "mtu akitumia Jakuzi hawezi kuugua malaria" wanasayansi kuna ukweli?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    alitoa maelezo gani kufafanua hiyo mechanism...
     
Loading...