Malapulapu ya Mbwa wanakula wanadamu, sasa mbwa atakula nini?

Malapulapu ya Mbwa wanakula wanadamu, sasa mbwa atakula nini?

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,617
Reaction score
103,481
Zamani nyama za kichwa, miguu ya kuku, utumbo, vichwa , mikia, ubongo, kwato and the like vilikuwa ni vyakula/nyama za mbwa/ vya mbwa. Siku hizi Tandale and the other such places wanakula hayo malapulapu ya mbwa.
Nimekwenda machinjioni kutafuta hayo malapulapu kidogo nipigwe niliposema natafuta malapulapu ya mbwa!
 
Zamani nyama za kichwa, miguu ya kuku, utumbo, vichwa , mikia, ubongo, kwato and the like vilikuwa ni vyakula/nyama za mbwa/ vya mbwa. Siku hizi Tandale and the other such places wanakula hayo malapulapu ya mbwa.
Nimekwenda machinjioni kutafuta hayo malapulapu kidogo nipigwe niliposema natafuta malapulapu ya mbwa!
Kkkkkkkkk na bado
 
Hao ni house negros, Wahindi wakibakiza ndo wanakula, wapo wengi hapa JF!
 
Watu wa mjini baadhi yao ndo wanakula utumbo wa kuku , miguu ya kuku , mapafu ya ngombe,, mfumo wa uzazi wa ngombe jike wanakula pia, vichwa vya kuku kama kiteweo,,


Unakuta sufuria limejaa miguu ya kuku, vichwa na mapafu ya ngombe yanaelea elea tu,
Lakini ni maisha tu na sis wa mkoani tunakula sana mboga ya mchunga ,mgagani,, majani ya kunde yaliyo kaushwa na kuhifadhia,, rojo ya nyanya na kitunguu tu lisilo na nyama wala kaharufu kadaga,, kabeji sana,, makande yasiyo na maharage,, nk

Maisha yanategemeana
 
Zamani nyama za kichwa, miguu ya kuku, utumbo, vichwa , mikia, ubongo, kwato and the like vilikuwa ni vyakula/nyama za mbwa/ vya mbwa. Siku hizi Tandale and the other such places wanakula hayo malapulapu ya mbwa.
Nimekwenda machinjioni kutafuta hayo malapulapu kidogo nipigwe niliposema natafuta malapulapu ya mbwa!
Huku Tandika Mwembeyanga kwenye kuku kinachotupwa ni baadhi ya manyoya tu , maana yale manyoya ya mkiani yanapikwa vilevile
 
Zamani nyama za kichwa, miguu ya kuku, utumbo, vichwa , mikia, ubongo, kwato and the like vilikuwa ni vyakula/nyama za mbwa/ vya mbwa. Siku hizi Tandale and the other such places wanakula hayo malapulapu ya mbwa.
Nimekwenda machinjioni kutafuta hayo malapulapu kidogo nipigwe niliposema natafuta malapulapu ya mbwa!
Ha ha ha ha! Eti malapulapu ya mbwa.
 
Halafu utakuta mleta mada kakulia mchunga na ugali wa muhogo.
kweli nakula mchunga na takataka za majani, lakini siyo utumbo wa kuku, vichwa vya kuku, miguu etc. hata yalikuwa hayaliwi. Ubongo eti mtamu sana! Kidogo nipigwe panga na wachuna vichwa!
 
zamani gani unayoizungumzia wewe then acha laana ya kuita chakula malapulapu.
Malapulapu, zamani za juzi tu! utumbo wa kuku , vichwa, miguu si chakula cha binadamu! Ni new developments za leo! Ajabu kabisa!
 
Aliyeandika mada hii ni mtu mwenye nyodo na zarau ya kudhihaki vitu kichwa cha ng'ombe, utumbo wa ng'ombe, kichwa cha kuku na utumbo wake wapi na kwenye kitabu gani paliandikwa ayaliwi kwahivyo mpumbavu fulani akiamua kumlisha mamba kichwa cha mbuzi ndio kuanzia siku hiyo malapulapu ya mamba.

Mtoa mada ni mpuuzi usiye na mawazo hivi kuna mtu asiyependa kula vizuri duniani ila nyakatibnyingine zamaisha tunapishana hali wewe una pesa na kula kuku nisu mwengine ana Shs 400/= iyo akinunu utumbo fungu moja analia ugari sasa kufulu mungu atakuonesha boya wewe maana watu wengine munajifanyabmunatabia za kishenzi zile za kizungu.

Nyie ndio wale ambao mishipa inawatoka pweza awaliwi unalazimisha mtazamo wako ndio uwe sahihi nakati kilamtu ana ubongo wake.

Mungu atakuonesha.
 
Back
Top Bottom