Malalamiko dhidi ya JF yatupwa!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Baada ya sakata la Manumba na watu wake, kulifanyika jaribio jingine la chini la kuweza kunyang'anya jina la jamboforums na mengine yaliyoandikishwa pamoja nalo na hivyo kulazimisha kutafuta jina jingine. Malalamiko hayo yaliyotolewa kwenye "National Arbitration Forum". Muda si mrefu ulipita hatimaye tumejulishwa kuwa chombo hicho kimeyatupilia mbali malalamiko hayo "without prejudice". Hivyo kwa wakati huu tunaweza kupumua kidogo na tukitumaini kuwa Bw. Mushi hatojaribu tena kuingilia utendaji kazi na uendeshaji wa Jambo Forums.

dismissal.JPG

Na hivyo basi vyombo vingine vilivyokuwa vimeshikilia domains hizo vimepewa taarifa rasmi kuwa madai ya Bw. Mushi yametupwa na hivyo mambo yote yanaendelea kama kawaida.

---------- Forwarded message ----------
From: <domaindisputes@godaddy.com>
Date: Tue, Mar 11, 2008 at 9:08 PM
Subject: RE: ORDER- William Mushi v Great Thinkers aka Watu Kutu aka eMedia Interactive Inc- FA0802001153030
To: "Johnson,Alexandra Rosenbaum" <arosenbaum@adrforum.com>
Cc: disputes@opensrs.org, wmushi@gmail.com, watukutu@gmail.com, parkingpartners@emedia.com



Dear Parties,

This is to confirm that GoDaddy.com has received the Dismissal.

The Registrar-Lock has been removed from the domain names JAMBOVIDEO.COM, JAMBOTANZANIA.NET, GOTOTANZANIA.COM, JAMBOFORUMS.COM, JAMBOTEAM.ORG, JAMBONETWORK.COM, JAMBOVIDEOS.COM, JAKAYAKIKWETE.COM, JAMBOSEARCH.COM, and JAMBOTHINKTANK.COM. Please feel free to contact us with any questions.

Kind Regards,

Diane E. Whiting
Domain Services
GoDaddy.com, Inc.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Baada ya sakata la Manumba na watu wake, kulifanyika jaribio jingine la chini la kuweza kunyang'anya jina la jamboforums na mengine yaliyoandikishwa pamoja nalo na hivyo kulazimisha kutafuta jina jingine. Malalamiko hayo yaliyotolewa kwenye "National Arbitration Forum". Muda si mrefu ulipita hatimaye tumejulishwa kuwa chombo hicho kimeyatupilia mbali malalamiko hayo "without prejudice". Hivyo kwa wakati huu tunaweza kupumua kidogo na tukitumaini kuwa Bw. Mushi hatojaribu tena kuingilia utendaji kazi na uendeshaji wa Jambo Forums.

dismissal.JPG

Na hivyo basi vyombo vingine vilivyokuwa vimeshikilia domains hizo vimepewa taarifa rasmi kuwa madai ya Bw. Mushi yametupwa na hivyo mambo yote yanaendelea kama kawaida.
ok !!..................
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Mkuu MKJJ,
Shukrani kwa kutuhabarisha.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Nakuambia watetezi wa ufisadi kina kama huyo hapo juu wamepata kihoro sana kuiona hii maana walitaka kabisa kuona JF ikipotea milele.

Naona mwaka huu kuna watu watajinyonga maana kila kampeni walizoanzisha zimeakufa kifo cha mende.... miguu juu.. pwaaaa
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
If the freedom of speech is taken away then dumb and silent we may be led, like sheep to the slaughter.
George Washington
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
"Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu" - Author unknown
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wewe mwafrika wa kike si useme tu kwamba unamtaja KadaMpinzani, unaogopa nini ?? FEEL FREE !!

sasa ona utakavyogonga ukuta nitakapokupuuzia !

nani anayetaka JF ipotee ?? nimekuja hapa kabla yako, umenikuta ! huwezi kusema unachosema with justification UNLESS unasema kufurahisha baraza na nafsi yako !

Naona post zako nyingi sana 85% ni udaku, umbea, na mengineyo mengi unayoyajua.....well to make it clear, you are free to say whatever and however you want, LAKINI SUALA LA KUSEMA NATAKA JF IPOTEE....IS REALLY SILLY !
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Naona kuna haja ya kusikiliza tena ule wimbo wa Jaydee wa...... na kuwawekea some guys hapa JF! Kampeni zote dhidi ya JF zimefeli na wameinama weeeeeeeee sasa wameinuka na watarudisha vilio vyao JF kama kawaida yao.

JF is here to stay guys na hakuna mtakachofanya kwa sasa so kula nyembe or something.
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
326
Likes
21
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
326 21 35
wewe mwafrika wa kike si useme tu kwamba unamtaja KadaMpinzani, unaogopa nini ?? FEEL FREE !!

sasa ona utakavyogonga ukuta nitakapokupuuzia !

nani anayetaka JF ipotee ?? nimekuja hapa kabla yako, umenikuta ! huwezi kusema unachosema with justification UNLESS unasema kufurahisha baraza na nafsi yako !

Naona post zako nyingi sana 85% ni udaku, umbea, na mengineyo mengi unayoyajua.....well to make it clear, you are free to say whatever and however you want, LAKINI SUALA LA KUSEMA NATAKA JF IPOTEE....IS REALLY SILLY !
...Du beef nyingine bwana..Kada sikilizia mtu wangu sisi wote ni wamoja
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,964
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,964 280
"Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu" - Author unknown
Naam, sauti ya wengi tusio wanachama wa chama chochote cha siasa Tanzania, wana ccm wenye mapenzi ya kweli na Tanzania akina FMES na masatu, wanachadema, wanacuf, wanatpl kwa kifupi watanzania waliochoshwa na ufisadi ni SAUTI YA MUNGU!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,388
Likes
1,250
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,388 1,250 280
I expected this verdict.

Kuna baadhi ya watu wanaamini kabisa kuwa pesa ndiyo jibu la tamaa zao bila kuangalia ukweli wa mambo. Nilitamani Bwana Mushi awe ameweka at least dola laki mbili kwenye hii kesi ili aone jinsi ambavyo zingeyeyuka kirahisi vile.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
huu ni ukumbi wetu sote wana CCM na Wana CHADEMa na wengine waq vyama vyengine au wasio na vyama.

wana dini na wasio na dini na hata wale wenye kupenda mambo ya kikubwa na kitoto pia.

hatupendi kuona malumbano ya kipuuzi na kijinga hapa ni no ndo tu bila ya kulala


JF ni uwanja unaounganisha watanzania wote ili tupambane kwa hoja bila ya kutukanana au kuvunjiana heshima.


kwa hio hakuna mshindi wala mshindwa ktk hili
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Ama kweli kuna ufisadi hata dhidi ya JF. "Vox Populi, Vox Dei" Hata IGP Mwema anaipenda JF tatizo taratibu za kuwaridhisha Mafisadi zilipelekea kuwe na huo mchakato wa kuipora Jamboforums na hao vibaka wachache, hatimaye tunasema "Deogratias".
 
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
606
Likes
94
Points
45
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
606 94 45
Baada ya sakata la Manumba na watu wake, kulifanyika jaribio jingine la chini la kuweza kunyang'anya jina la jamboforums na mengine yaliyoandikishwa pamoja nalo na hivyo kulazimisha kutafuta jina jingine.
Ningekuwa mimi manumba ningekaa mbali na hawa watu wa JF manake naamini wanajua uchafu na ufisadi wangu fika.Hivyo wakianza kuuanika hapa patakuwa hapakaliki pale ofisi.Naamini wanajua sana issue zangu na aliyekuwa mkuu wa Upelelezi Wilaya Singida ndg Shilogile na sasa ni mkuu wa Polisi wilaya ya Muleba.Haya manumba sijui manumbi
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Ningekuwa mimi manumba ningekaa mbali na hawa watu wa JF manake naamini wanajua uchafu na ufisadi wangu fika.Hivyo wakianza kuuanika hapa patakuwa hapakaliki pale ofisi.Naamini wanajua sana issue zangu na aliyekuwa mkuu wa Upelelezi Wilaya Singida ndg Shilogile na sasa ni mkuu wa Polisi wilaya ya Muleba.Haya manumba sijui manumbi
Mimi haya wee!!!!!!!! Sasa Kaka Majita yaweke peupe hayo ya Manumba, ili yeye mwenyewe aamini kwamba JF ni zaidi.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
M.M.M, Invi..., na wote mnaofanya kazi kubwa na yenye baraka ya kuuweka mtandao wetu wa "Watu Kutu" (I like this one) uendelee kupeta katika anga zote, chafu na safi.......Naomba niwape pongezi kubwa na kuwaatakia mema yote!!!

WanaJambo, hongereni sana kwa kazi kubwa, wembe ni ulele ikiwezekana tuunoe zaidi................
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
135
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 135
God Bless The Voice of The Tanzanian People.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mwaka mbaya kwa mafisad huu!
wanapokwenda wamebanwa.....na ufisadi wa aina yoyote una bounce! kazi kweli kweli.
 
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
542
Likes
21
Points
35
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2007
542 21 35
mwaka mbaya kwa mafisad huu!
wanapokwenda wamebanwa.....na ufisadi wa aina yoyote una bounce! kazi kweli kweli.
na ni mwaka wa neema kwa watanzania pia.
 

Forum statistics

Threads 1,239,062
Members 476,371
Posts 29,341,007