Makusanyo ya TRA mwezi June ni Bilioni 500, kulikoni?!


mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
826
Likes
1,164
Points
180
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
826 1,164 180
Habari wakuu,

Nilikua naangalia taarifa ya habari ITV usiku huu na msemaji wa TRA ni kama nimemsikia kwamba makusanyo waliokusanya mwezi June ni billion 500.

Kulikoni makusanyo ya kodi kushuka hivi mwezi June.

Au kwa mliosikia vizuri au data zaidi ya kiasi halisi kilichosemwa mnaweza mkatoa data za uhalisia kwa maana naona kama billion 500 ni kama makusanyo yameshuka by a half.
 
kilam

kilam

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
1,589
Likes
1,560
Points
280
kilam

kilam

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
1,589 1,560 280
Habari wakuu,

Nilikua naangalia taarifa ya habari ITV usiku huu na msemaji wa TRA ni kama nimemsikia kwamba makusanyo waliokusanya mwezi June ni billion 500.

Kulikoni makusanyo ya kodi kushuka hivi mwezi June.

Au kwa mliosikia vizuri au data zaidi ya kiasi halisi kilichosemwa mnaweza mkatoa data za uhalisia kwa maana naona kama billion 500 ni kama makusanyo yameshuka by a half.
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
727
Likes
521
Points
180
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
727 521 180
big up
 
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
826
Likes
1,164
Points
180
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
826 1,164 180
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
Asante kwa ufafanuzi mkuu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,687
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,687 280
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
Mmawia na team yake hizi habari hawataki kabisa kusikia.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,001
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,001 280
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
Inawezekana na isiwezekane! Kwa style ya sasa hawawezi kuonyesha kuwa bandari imeshuka makusanyo kwa watumiaji wake kuhama.
 
butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,402
Likes
962
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,402 962 280
Habari wakuu,

Nilikua naangalia taarifa ya habari ITV usiku huu na msemaji wa TRA ni kama nimemsikia kwamba makusanyo waliokusanya mwezi June ni billion 500.

Kulikoni makusanyo ya kodi kushuka hivi mwezi June.

Au kwa mliosikia vizuri au data zaidi ya kiasi halisi kilichosemwa mnaweza mkatoa data za uhalisia kwa maana naona kama billion 500 ni kama makusanyo yameshuka by a half.
Sasa there comes our main problem"namna ya kuzitumia ili zilete matokeo chanya"
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
Ujaeleweka, tulia uandike vizuri.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Mm ni kama Tomaso kwa hili
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,172
Likes
660
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,172 660 280
Asa me atasielewi kama miela inakusanywa mbona njaa kali kuanzia kwa wafanyakazi adi mtaan izi ela zinaenda wap? atakama ndo tunajenga ivyo viwanda si kwa njaa hii
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
ungesikiliza vizuri wala usingekurupuka kuweka hii post, hyo billion 500 ni makusanyo bandarini tuu! na wamepongeza kwa kuwa mwanzo ilikuwa kati ya billion 200 hadi billion 300 ,ila sasa ivi wamekusanya billion 500
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,656
Likes
2,273
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,656 2,273 280
Hayo ni makusanyo ya bandarini tu sio ya jumla. Wastani wa mapato bandarini umepanda kutoka bilioni 200 hadi 300 kwa mwezi hadi kufikia bilioni 400 hadi 500 kwa mwezi.
Yale makusanyo yaliyokuwa yanagonga til 1 na ushee yalikuwa ya nchi nzima au bandarini tu mkuu?
 
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,447
Likes
1,645
Points
280
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,447 1,645 280
ungesikiliza vizuri wala usingekurupuka kuweka hii post, hyo billion 500 ni makusanyo bandarini tuu! na wamepongeza kwa kuwa mwanzo ilikuwa kati ya billion 200 hadi billion 300 ,ila sasa ivi wamekusanya billion 500
Mungu mkubwa. Huko mbele kuna mambo mazuri
 

Forum statistics

Threads 1,235,204
Members 474,353
Posts 29,214,174