Makubwa: Anna Mghwira adai yeye bado ni mwenyekiti wa ACT Wazalendo na hajajiuzulu

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,460
2,000
FB_IMG_1496771348533.jpg
Mkuu mpya wa mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira, amesema yeye bado ni mwenyekiti wa ACT-Wazalendo na ataendelea kushika wadhfa huo kama kawaida. Mghwira aliyeapishwa Jumanne kuanza kazi, ametoa maelezo hayo katika mahojiano mahsusi na mwandishi Jamal Hashim wa Azam TV.

Amedai mbona Lipumba aliwai kuwa mshauri wa Museni Uganda yeye kuwa RC Kilimanjaro ndo iwe nongwa?

Anauwezo wa kuwa RC na kuwa mwenyekiti wa ACT
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,354
2,000
Mkuu mpya wa mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira, amesema yeye bado ni mwenyekiti wa ACT-Wazalendo na ataendelea kushika wadhfa huo kama kawaida. Mghwira aliyeapishwa Jumanne kuanza kazi, ametoa maelezo hayo katika mahojiano mahsusi na mwandishi Jamal Hashim wa Azam TV. Fuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo saa mbili usiku, ili kupata undani zaidi.
Kwa hiyo mkutano wa Act wazalendo kesho atahudhuria? Kuna nafasi za utumishi wa umma ukiteuliwa unatakiwa kujiuzulu vyeo vya kichama
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Mkuu mpya wa mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira, amesema yeye bado ni mwenyekiti wa ACT-Wazalendo na ataendelea kushika wadhfa huo kama kawaida. Mghwira aliyeapishwa Jumanne kuanza kazi, ametoa maelezo hayo katika mahojiano mahsusi na mwandishi Jamal Hashim wa Azam TV. Fuatilia taarifa ya habari ya Azam TV leo saa mbili usiku, ili kupata undani zaidi.
Kama ataweza kuweka kofia mbili ninampongeza sana tu.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,170
2,000
Yale yale ya Lipumba CUF. ACT mkizubaa imekula kwenu; hakikisheni taratibu za kumvua uanachama zinafanyika na kukamilika haraka else atakuja kuwasumbua mahali msipotarajia. Kama vipi uanachama ataomba upya akishamaliza hiyo kazi aliyopewa. Mkizubaa, ya mtungi yanawahusu.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
85,585
2,000
Ina maana ACT kama chama hawakuliongelea hilo suala la uteuzi wake na kufikia makubaliano?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom