Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,493
- 145,851
- Thread starter
-
- #21
atakuwa mnegro huyo, pole nyani!
Na wewe jifunze toka kwangu. Usikubali kutoka na mtu humu JF. Sawa Smile?
kha usimtaje mi naogopa! hivi watu huwa wapo serious humu?? lol!Ni mbongo bana....tena yupo humu humu. Nimtaje?
na we nyani umekaa hukoooo umesahau kama uvumilivu ndio haswa mzizi wetu, ungevumilia tu, maana utajakutana na kimeo zaidi ya hicho.Mpende akupendaye, asokupenda mtimue.
kha usimtaje mi naogopa! hivi watu huwa wapo serious humu?? lol!
mnh mbona umekuwa mpole hivyo?
Vipi tena, wamekuhusninyo?
Anything for you. Nikusaidieje?Nisaidie rafiki.....
babu nikijifungua ya triplets, niongezee nyingine kha!alaaa....kuna watu wamekutana humu na kupeana ujauzito...kuna wengine wameoana...wengine wapo walio katika mchakato wa kuelekea huko kwenye holy matrimony.
Humu hakuna tofauti na kitaani....
babu nikijifungua ya triplets, niongezee nyingine kha!
pombe haiwezi kukusaidia chochote.Ningekuwa na mapesa ningelewa tilalila.
Hehehe! NN is hear broken? Come to me, I repair broken hearts ila sina ganzi. Are you game?