Saikolojia jioni

Saikolojia jioni

Joined
Apr 6, 2024
Posts
49
Reaction score
51
🌙 SAIKOLOJIA YA JIONI | R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST

Usimalize siku ukihukumu nafsi yako kwa makosa ya leo.


Kila siku huja na changamoto, maamuzi, mafanikio na wakati mwingine makosa. Kitaalamu, kujitafakari ni muhimu lakini kujitafakari si sawa na kujilaumu.

đź§  Jiulize leo:
• Nimehisi nini leo?
• Ni jambo gani lililoniletea msongo au huzuni?
• Nimejifunza nini kutokana na yaliyotokea?
• Kesho ninaweza kufanya nini tofauti?

❤️ Jifunze kujizungumza kwa huruma.
Kosa moja halifafanui thamani yako. Kubali kilichotokea, jifunze kutokana nacho, na upe nafsi yako nafasi ya kuendelea kukua.

🌿 Ujumbe wa jioni:
“Si lazima uwe mkamilifu ili ustahili amani. Jipe nafasi ya kujifunza, kupona na kuanza tena.”

Ikiwa mzigo wa kihisia unaendelea kuwa mzito au unaathiri maisha yako ya kila siku, kutafuta msaada wa kitaalamu wa ushauri nasihi ni hatua ya kujitunza.

🎙️ R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Insights • Counselling • Emotional Well-being
Jitambue. Jielewe. Jiponye. Jikue.
 
69fa55aa-b1d5-468d-97e8-be22f25c3841.jpeg
 
🌙 SAIKOLOJIA YA JIONI
Ushauri wa Saikolojia Nasihi


USIUBEBE MZIGO WA LEO HADI KITANDANI​

Siku inaweza kuwa imekuwa ngumu.
Huenda umechoka, umeumizwa, umekatishwa tamaa au mambo hayajaenda kama ulivyotarajia.

Lakini kumbuka:

Sio kila jambo linahitaji kutatuliwa leo.

Jioni hii, jipe nafasi ya kupumzika.
Acha kujihukumu kwa makosa ya leo.
Kubali hisia zako bila kujilaumu.
Vuta pumzi, tuliza akili na jiulize:

“Nimejifunza nini leo, na kesho naweza kufanya nini tofauti?”

🌿 Jipe nafasi ya kuanza tena kesho.

Na ikiwa mzigo wa kihisia unaendelea kuathiri maisha yako ya kila siku, kuzungumza na mtu unayemwamini au mtaalamu wa afya ya akili kunaweza kuwa hatua muhimu ya kujitunza.

R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Awareness • Counselling • Emotional Wellbeing
Tafadhali gusa Link hii
Jitambue. Jielewe. Jiheshimu.
Your Mental Wellbeing Matters.
 
Back
Top Bottom