Makongoro akataa tamaa na mbio za Urais CCM?

Makongoro akataa tamaa na mbio za Urais CCM?

Jasho la Damu

Wala hasipige kelele tutaifuta ccm kwa kadi zetu tutaona huyo mgombea wao ataingia ikulu ya wapi
 
Last edited by a moderator:
Ccm undo itakuwa mwisho wao km a hawaami wasubili waone
 
Jamani gongo hizi, Makongoro ndo rais ukibisha hilo labda ulishawahi kugongwa nyuma
 
yeye mwenyewe hana credibility ya kukemea wenzake.

ananikera anapojaribu kumuigiza Baba wa Taifa. Aliyemwambia kuzaliwa na Julius kunampa tiketi ya kuwa rais ni nani?

Wewe utakuwa wa ajabu, unamshangaa mtoto kumuiıgiza baba yake?Km mwanae kweli lazima ana sehemu nyingı anazofanana naye, wewe utasema anamuigiza!s
 
Unaongelea kuhusu "Makongoro Nyerere" au "kituo cha afya Makongoro" au "Makongoro road"???
 
Jasho la Damu

Andika kwa busara!
Mtindo uliotumia ni kama nawe una fomu yako ya urais. Huu ni muda wa JF kuwa analytical badala ya kuandika yasiyo na kichwa wala miguu.

Baada ya yeye kusema hivyo wewe unasema nini? Au ni hayo ya kusema kama kondomu! JF! mchango gani huu sasa? Rubbish!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: DSN
Kuna watu wanajichosha kwenye zoezi la kusaka wadhamini kampeni zikianza si watakuwa hoi? Yaani watu 450 tu mpaka leo hawajamaliza?
 
  • Thanks
Reactions: DSN
Makongoro alikurupuka kuchukua fomu,,ndio mana sera yake ilikua ufisadi tu sasa chama kiliposema hakuna kushambuliana hakuwa na ajenda nyingine.

Wewe hilo neno halikuumi
 
Andika kwa busara!
Mtindo uliotumia ni kama nawe una fomu yako ya urais. Huu ni muda wa JF kuwa analytical badala ya kuandika yasiyo na kichwa wala miguu.

Baada ya yeye kusema hivyo wewe unasema nini? Au ni hayo ya kusema kama kondomu! JF! mchango gani huu sasa? Rubbish!
Call a spade spade not big spoon
 
Aliyechoka ni wewe uliyeamua kuwa Yuda msaliti kwa kulipwa vipande na bado hamtaweza kwani hapa mnadeal na umma wa wazalendo na lazima mzalendo aingie Ikulu 2015, Oct.
 
Jasho la Damu

Alitaka kusafiria nyota ya mwlm nyerere nani kamwambia hii nchi ya utawala wa kifalme wa kurithisishana
 
Last edited by a moderator:
Alitaka kusafiria nyota ya mwlm nyerere nani kamwambia hii nchi ya utawala wa kifalme wa kurithisishana
ndoroboo yule kila anapopita nyimbo yake ni Lowasa tu mbona Muhongo hamtaji na dili la escrow, Membe na fedha za gadafi, Pinda na dili la sukari, Ngeleja na wengine kibao.
 
Alitaka kusafiria nyota ya mwlm nyerere nani kamwambia hii nchi ya utawala wa kifalme wa kurithisishana

"Tunakirudisha chama kwwnye misingi yake" ...Unajua hayo maneno yamesemwa na watu gani ama mnasubiri kufia kwenye kidonda, hilo zee lenu gonjwa linatakiwa likatibiwe na si kuwaza kukanyaga Ikulu yetu tukufu.
 
  • Thanks
Reactions: DSN
ndoroboo yule kila anapopita nyimbo yake ni Lowasa tu mbona Muhongo hamtaji na dili la escrow, Membe na fedha za gadafi, Pinda na dili la sukari, Ngeleja na wengine kibao.

Our country is not for sale, mind you!
 
  • Thanks
Reactions: DSN
yeye mwenyewe hana credibility ya kukemea wenzake.

ananikera anapojaribu kumuigiza Baba wa Taifa. Aliyemwambia kuzaliwa na Julius kunampa tiketi ya kuwa rais ni nani?
Wewe kama uwa unamwigiza Baba yako basi huyo si Baba yako...damu ya mtu huwa AIGIZI inafanya mambo kama damu inavyomsukuma kufanya mambo.Watu wazima wanao mjua Mwalimu wakiona Makongoro anavyongea basi ushikwa na woga na kujua Julius yu ndani ya Makongoro...ndio maana wahennga wakasema kama Baba kama Mtoto...Ndio maana ukiwa mwanaume mama yako akikupa tusi kubwa atakwambia Mwangalie Kichwa kama Baba yako...Tafsiri ni kuwa mama anajaribu kuelezea feelings zake za ndani bila kujua kuwa kumbe anasema ukweli kuwa huyu ni mwanawe wa kiume hana tofauti na rafiki yake ya kiume wa zamani waliekutana ujana miaka kadha wa kadha huko leo ndiye muwewe na wana watoto ...na kila akiangalia akili ya mwanawe haoni tofauti na akili ya mumewe...Sasa sijui wewe unafananishwa na nani?Baba wa nyumba ya jilani kwenu...
 
Alitaka kusafiria nyota ya mwlm nyerere nani kamwambia hii nchi ya utawala wa kifalme wa kurithisishana

Hivi kweli hakuna Mtt Ata mmoja aliye rithi kichwa ya mwalimu? I wsh ingekua km Kenyatta Uko akilI zile zile
 
Hivi kweli hakuna Mtt Ata mmoja aliye rithi kichwa ya mwalimu? I wsh ingekua km Kenyatta Uko akilI zile zile

Watakuwa wamerithi vichwa vyako make inasemekana kuwa wewe ndo marehemu baba wa Taifa.
 
Back
Top Bottom